รบกวนทุกท่านสอบถามเรื่องโคมดำครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย veeta, 16 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. veeta

veeta New Member Member

40
    0
    0
    ขอความกรุณาทุกท่านสอบถามเรื่องโคมดำหน่อยครับ พอดีโคมรถผมมันเริ่มแตกแล้ว ไม่อยากเอาไปขัดใหม่ครับ เลยคิดว่าจะเปลี่ยนเลย อยากดุกับเค้าบ้าง อ้อ!! รถผมlev สีดำคับ

1.โคมดำมุมส้มมีกี่แบบ มีความแตกต่างกันยังไงบ้างครับ (ถ้ามีรูปกรุณาโพสให้ดูหน่อยนะครับ)
    2.หาซื้อได้จากที่ไหนบ้างครับ
    3.ราคาประมาณเท่าไรบ้างครับ
    ขอบคุณทุกท่าน ที่เข้ามาดูครับ

2. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ขอตอบตามทีละข้อเลยนะคะ

1.โคมดำมุมส้มมีกี่แบบ มีความแตกต่างกันยังไงบ้างครับ (ถ้ามีรูปกรุณาโพสให้ดูหน่อยนะครับ)
    ตอบ ไม่ทราบเหมือนกันคะ พอดีส่วนใหญ่จะทำแต่โคมดำ

2.หาซื้อได้จากที่ไหนบ้างครับ
    ตอบ เอาโคมเดิมนั่นแหละคะไปพ่นสีมาใหม่ มีร้านรับทำเยอะแยะเลย

3.ราคาประมาณเท่าไรบ้างครับ
    ตอบ เมื่อก่อนเค้าทำกันอยู่คู่ละ 800 ตอนนี้ไม่แน่ใจว่าจะขึ้นตามราคาน้ำมันด้วยรึปล่าวนะคะ

ขอบคุณทุกท่าน ที่เข้ามาดูครับ
    ตอบ ไม่เป็นไรคะ ยินดีเสมอ:D

3. pop96

pop96 New Member Member

825
    68
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้