HBD เจ๊เหม่ย.......

การสนทนาใน 'Good Old Car' เริ่มโดย Super Colt, 7 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    HBD ครับเจ๊ ขอให้มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรง มีหลานให้พวกผมไวๆนะครับ บอกเฮียด้วยว่าใส่น้ำยาเยอะๆหน่อย อิอิ

จากน้องบี+น้องภัทร์ :D

2. MACHANISM

MACHANISM New Member Member

213
    3
    0
    HBDครับ มีความสุขมากๆ แล้วฝากบอกเฮียเก่งโชว์ฝีมือหน่อยครับ

3. saku

saku Member Member

569
    14
    18
    HBDครับ มีความสุขมากๆ แล้วฝากบอกเฮียเก่งโชว์ฝีมือหน่อยครับ

4. 4A-GEU

4A-GEU Member Member

581
    13
    18
    HBD มีความสุขมากๆค้าบ ร่ำรวยๆ
    อิอิๆๆ
    :D :D

5. c\\\\\\\\",)

c\\\\\\\\",) Guest

0
    0
    0
    ขอให้มีความสุขมากๆ

6. clubxxx

clubxxx New Member Member

410
    0
    0
    HBD มีความสุขมากกก
    จะเอาหลานนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

เฮียเก่ง ไปทำการบ้านเร็วววววววววววววววววว

7. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    ขอให้กิจการรุ่งเรือง
    ขอให้การงานรุ่งเรือง
    ขอให้มีลูกรุ่งเรือง
    ขอให้ชมรมรุ่งเรือง

8. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ...สุขสันต์วันเกิดครับเจ๊ ขอให้มีความสุข และที่สำคัญใครเฮียอยู่ในโอวาทอย่างนี้ตลอดไป...อิอิ

9. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    HBD ขอให้รวยๆนะครับ

10. LBGT

LBGT New Member Member

3,305
    20
    0
    ขอให้เจ๊แข็งแรง ขอให้เจ๊ร่ำรวย
    ขอให้เจ๊ทำงานแล้วไม่เหนื่อย ไม่เครียด
    รักนะ เจ๊ฉลาด :p

11. THE-MUST

THE-MUST New Member Moderator

628
    4
    0
    ..HBD เช่นกันครับ..

..เฮียไม่มีน้ำยาจริงเหรอ....อิอิ

12. godzilla150

godzilla150 New Member Member

122
    3
    0
    ขอบคุณทุกๆคนที่เข้ามาอวยพรนะ ขอให้พรดีๆสนองกลับให้ทุกคนมีความสุขมากๆ ร่ำรวยๆ หมู่นี้ไม่ได้เล่นเน็ทเลยงานมันยุ่งอ่ะ ...

เจ๊เหม่ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้