รบกวนพี่น้อง RC web ด้วยครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย dj_BADZMAN, 16 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. dj_BADZMAN

dj_BADZMAN New Member Member

16
    2
    0
    รบกวนพี่น้อง RC web ด้วยครับ

เคยได้ยินมาว่ามีร้าน ที่สามารถทำไฟใหม่ทั้งโคม จากโคมเดิมเป็นโคมเพชร

จากเลนส์เดิมที่เป็นแบบหมองๆหรือ Disign แบบเก่า ที่เป็นเส้นๆ

ให้เป็นแบบ และใส เหมือนไฟหน้าของรถรุ่นใหม่ๆ

เห็นว่าอยู่แถว วิภาวดี-สุทธิสาร แถวๆนั้น

ท่านใดพอทรายรายละเอียด รบกวนด้วยนะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ปล.ไม่ไช่ร้านล้างโคมหรือปัดขัดกระดาษทรายนะครับ

..............................

2. PKS.Motorsport

PKS.Motorsport New Member Member

500
    6
    0
    เคยได้ยินมาเหมือนกันพี่

เค้าว่าทำโลโก้ รถ Classic ที่พังไปแล้ว หรือหายได้ด้วยน๊ะพี่

ผมพอรู้มา ถ้าสนใจ หรือยังหาไม่ได้ลองโทรมาแล้วกันพี่ เดี๋ยวให้เบอร์ไปอีกที

3. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    รอฟังผลลล

4. nitarn

nitarn Well-Known Member Member

2,398
    41
    48
    มารอตามผลด้วยคน

แถวนั้นมีด้วยเหรอ ไม่เห็นได้ยินแหะ

5. Pajingo_Injec

Pajingo_Injec New Member VIP

474
    12
    0
    อยากรู้ด้วยคนครับ

6. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    มีแบบนี้ด้วยเหรอ ดีจัง

7. Racing D Project

Racing D Project New Member VIP

283
    8
    0
    ผมก็ได้อ่านเจอใน ดริฟเท็นโกกุ มาครับเห็นทำให้ลายเส้นในโคมหายไปเหลือแต่โคมใสๆประมาณโคมแจ๊สเลยน่าทำมากๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้