....รบกวนด้วยคับ....หาร้านช่อม โช้ค e-spec 32 ระดับ...

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย lording1, 20 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ...ผมหาร้าน ช่อม ไม่ได้คับ ตอนนี้ โช้คหลังแตก ข้างหนึ่ง ไม่อยากขับเลย....

....รบกวนพี่น้อง แนะนำ ร้าน และ แผนที่ไปด้วยนะคับ บ้านผมอยู่หนองแขม แถว สาย3 คับ

....ขอบคุณมากๆนะคับ.........รบกวนหน่อยนะคับ....

2. ติ๊ต่าง

ติ๊ต่าง New Member Privilege

801
    32
    0
    ลองแวะ Genial ดู เค้าเป็นดีลเลอร์นิ :)

น่าจะให้คำตอบได้

3. Nick

Nick New Member Member

427
    6
    0
    ของผมก็แตกด้านหลังซ้าย เซ็งเลย...

4. foonpoon

foonpoon New Member Member

388
    14
    0
    Ts international co.ltd ครับ ผู้นำเข้า ผลิตภันท์ อี-เสป้ก ในประเทศไทย

เลขที่ 45/92 ม6 ถนนพระราม2 แขวงแสมดำ เขต บางขุนเทียน กทม ครับ

5. T_4wd

T_4wd Member Member

490
    13
    18
    เคยถามคนนำเข้ามาขาย เมื่อนานมาแล้ว เค้าบอกว่าโรงงาน
    หรือบริษัท ที่ทำโช้คไฟไหม้ เค้าไม่แน่ใจว่าจะมีอะไหล่ขาย
    หรือเปล่า เห็นว่าลดราคาให้พิเศษ แต่เรื่องรับประกันไม่ชัวร์
    อ่ะครับ ถ้าไงลองโทรหาบริษัทที่นำเข้ารายใหญ่อาจจะช่วยได้

6. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ..............ขอบคุณมากๆคับ.ทุกๆท่าน.........Genial ...พี่เขาไม่รับทำคับ.........กลัวไปร้านโช้คที่ไม่ดี...ช่อมโช้คผมเปลี่ยนข้างใน...

...เป็นโช้ค อัด แก๊ช ธรรมดา คับ.........ขับไปไหนมาไหน...ลำบากใจมากๆ....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้