เตือนพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ย่านพระราม4 ครับ...

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย Tee3D-Standard, 17 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tee3D-Standard

Tee3D-Standard New Member Member

340
    5
    0
    เป็นเหตุที่เพิ่งเกิดเมื่อวันเสาร์ที่ 14 ที่ผ่านมาครับ คือผมไปเดินเล่นงาน Commart แต่ไม่ได้เอารถไป จอดทิ้งไว้ ที่ Lotus พระราม4 ตั้งแต่เวลาประมาณ 10 โมงเช้า.... แต่ไม่ได้จอดแถวต้นๆ ใกล้ทางเข้าออก แต่เป็นแถวประมาณ 6-7 ซึ่งห่างประตูทางเข้าออกพอสมควรครับ...

ก็จอดเรียบร้อย ตามช่องทาง ไม่ยื่น ให้เกะกะใคร แถมพับกระจกเก็บอย่างดี ไม่อยากให้ใครเดินชน.....

พอกลับมาถึงรถตอนช่วงเย็นๆ.....พบว่า ...... กระจกมองข้างถูกงัดเอาแผ่นกระจกไปครับ.....

เซ็งมากๆ ไม่รู้จะด่าอะไรกับใคร จะแช่งไปก็เท่านั้น.....:cry::cry::cry: ได้แต่ทำใจ และมาฝากเตือนเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ที่อยู่ระแวกเดียวกันครับ ให้ระวังกันหน่อย เศรษฐกิจไม่ดี ขโมยชุกชุมครับ.....

2. ultra

ultra New Member Moderator

329
    3
    0
    น่าจะเป็นพวกเด็กมือบอล ^^"

ถือว่าฟาดเคราะห์ไปคับ

3. caffein

caffein New Member Member

344
    7
    0
    กระจกก็เอาหรอ ขอให้ตามันบอด

4. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    คงเป็นคนที่ใช้รุ่นเดียวกันแหละ ประเภทไม่อยากเสียเงินซื้อ ก็ขโมยเอา เหมือนกับ กรอบไฟสปอตไลท์ มักหายกันประจำ

5. AU_EG

AU_EG New Member Member

125
    1
    0
    ขยันแกะกันจัง

6. Ole'

Ole' Active Member Member

266
    33
    28
    ตี้ไม่ได้ทักกันนาน รู้ข่าวรถโดนแงะนี่เซ็งแทนเลยหว่ะ ก็ถือว่าฟาดเคราะห์ไปแล้วกัน รถกลับมาสวยไวๆนะตี้นะ

7. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    ขโมยกันอย่างเดียวเลยไอ้พวกนี้ ชีวิตนี้มันจะมีอะไรเป็นของตัวเองบางเนี้ย

8. POL2

POL2 New Member Member

377
    68
    0
    ไอ้กรอบไฟสปอตไลท์นี่ก็พิมพ์นิยมเลยครับ....ของผมหายไป 2 คู่แล้ว....โครตเบื่อเลย...ปัจจุบันเลย Otop 1ตำบล 1ผลิตภัณท์ซะเลย...เอาถังน้ำมันเครื่องสีดำมาตัดเข้ารูปแทนกรอบเดิมมันซะเลย..ขี้เกียจซื้อแล้ว...ใช้มา 2 ปีแล้วครับ...ไม่มีใครมาโขมยเลย..สงสัยมันคง..งงครับ...

9. Tee3D-Standard

Tee3D-Standard New Member Member

340
    5
    0

สวัสดีครับพี่โอเล่... ไม่ได้คุยกันนานเลย... สบายดีน๊ะพี่.....

ดวงมันจะโดนแหละพี่...เลยต้องเสียตังไปซื้อกระจกมาทั้งชุดเลยหละ....:cry::cry::cry:

10. T_KriT

T_KriT New Member Member

11
    0
    0
    โอ้ว รถตี้เหรอเนี้ย ไม่รู้อะ มาเอาคืนไป ไม่เอาก็ได้....

อะ ล้อ เล่น ล้อ เล่น....

คิดสะว่า ได้ฤกษ์ เปลี่ยนกระจกใหม่ละกันทั่น

11. Tee3D-Standard

340
    5
    0

อ่ะนะท่านกริช...ฤกษ์เสยตังอ่ะดิท่าน...แบบนี้เซ็งน๊ะท่าน...

ว่าแต่ท่านเหอะ สบายดีน๊ะ...อย่ามัวเหล่หญิงแถวออฟฟิตเพลินล่ะ เหล่รถบ้างน๊ะ อิ อิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้