ล้างรถสุดคุ้มที่///RPM

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย {('')}{H}{M}, 17 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. {('')}{H}{M}

{('')}{H}{M} New Member Member

5
    0
    0
    ลองคิดคำนวนดีๆนะคับ อย่าเพิ่งตกใจกับเงินก้อน เพราะแค่ขัดสีก็คุ้มแล้ว และยังได้ส่วนลดตามรายการมากมาย....จะหารกันกับเพื่อนๆก็ได้นะ คุ้มจิงๆ
    ติดต่อได้ที่ 081-250-9329 คับ///RPM

2. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    แพงได้ใจมากพี่น้อง ล้างเอง เก็บตังค์เติมน้ำมัน ดีกว่า :eek:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 มิถุนายน 2008
  3. ^YimmY^

^YimmY^ New Member Member

231
    3
    0
    แหะๆ ผมเห็นเงินก้อนผมก็ช๊อคแว้วอ่ะครับ

4. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    ถ้ามองจริงๆมันก็คุ้มครับ ยิ่งถ้าบ้านอยู่ติดกับร้านนะ เลิกงานมาก่อนเข้าบ้านก็ล้างซะก่อน เงาแว๊ปมันทุกวันเลย :D

แต่ถ้ามองเงินก้อน บอกตรงๆ ระดับผมยังไม่กล้าควักครับ :D
    Gold Member ผมของเอาไปลง B20B ก่อน ส่วน Infinity Member ผมขอ B16A ละกัน :D

5. mengsi

mengsi New Member Member

227
    14
    0
    ถ้าบ้านอยู่แถวนั้นก็คุ้มดีนะครับ

จำได้ราคาเมื่อก่อน 30000 บาท ต่อ ปี น้ำมันแพงอะไรๆ ก็แพงไปหมด T-T

6. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ยังไม่รู้เลยว่าอยู่ที่ไหนอะ แต่จะว่าไปใครจะเอาเงินก้อนไปจ่ายละ

น่าจะมีแบบผ่อนจ่ายได้นะ แบบเดือนละ 4000 บาท เหอะๆๆ หารด้วย 3 คน ก็อาจจะพอไหว:D

7. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ไม่ไหว คร้าบ ต้องยอมล้างเองไปก่อน

8. cvc type R

cvc type R New Member Member

367
    9
    0
    คุ้มดีนะ ถ้าใครล้างรถทุกวันอ่ะ วันละ 3 รอบเลย 555 แล้วรถมันจะผุไหมอ่ะ โดนน้ำทุกวันเลย Y_Y

9. ek1800

ek1800 New Member Member

183
    24
    0
    ปีแรกที่เค้าทำรูปแบบๆนี้ ผมไปสมัครมาด้วย ด้วยราคาเพียงปีละ 30000 บาท

ล้างได้ 3 คัน ล้างทุกวัน ได้วันละ 1 คัน ตอนนั้น ผมล้างเกือบทุกวัน ก็ดูคุ้มดีครับ

แต่พอเค้าปรับราคา เลยไม่ต่อในปีต่อไป และที่สำคัญในความรู้สึกก็คือ รถที่เข้ามา

ล้างที่นี่ สุดประเทศทุกคัน โดยส่วนใหญ่เป็นรถหรู ยุโรป ไอ้รถเรามันรถญี่ปุ่น

เล็กๆ ดูมันเหมือนพ่อกะลูก เลยถอดดีก่า แต่ที่ร้าน ล้างดีมากนะครับ สะอาดมาก

10. NIPPON SHOP

NIPPON SHOP New Member Member

932
    5
    0
    HI SO......................

11. ICKY

ICKY New Member Member

204
    6
    0
    เอ่ออ...- -'''''

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้