ขอตามมาเเหกตูด<รถ>ด้วยคนน่ะค๊าบบบ

การสนทนาใน 'FF Drift CREW' เริ่มโดย ++GofZz_SCEPTER++, 19 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ++GofZz_SCEPTER++

++GofZz_SCEPTER++ Well-Known Member VIP

1,083
    27
    48
    อยากอยู่ด้วยคนคับ บ้าดิฟเหมือนกันคับ เเต่ม่ายมีรถขับหลังให้ดิฟซักกะที เมื่อวันก่อนเมา เลยเอาขับหน้าดิฟกะเค้าซ่ะเลยคับ ปรากดว่ามันดิฟได้คับ งงสวยด้วยสงสัยเมาเเร้วเเรงม้ามันเพิ่มคับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยน่ะค๊าบบบบบ

รุสึว่าจามีนายใฝ่อยู่คลับนี้ด้วยรึเปล่าคับ

2. Lee_ES

Lee_ES New Member VIP

517
    19
    0
    ดีคราบ อย่างที่ทราบกาน แรงม้าไม่ได้มีแค่นั้น ส่วนใหญ่แล้วมักจะอยู่ที่ ตี..น 555+ ยินดีที่ได้รู้จักงับ ผมก่อสมาชิกใหม่งับ ลีงับ

3. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    ยินดีต้อนรับครับ ระวังเรื่องความปลอดภัยด้วยนะครับ

4. ++GofZz_SCEPTER++

++GofZz_SCEPTER++ Well-Known Member VIP

1,083
    27
    48
    คับป๋ม

ลืมแนะนําตัวคับ ผมชื่อกอฟคับ ขับ เเคมรี่ ตัวเเรก เเต่เป็นตัวเมกาคับ อายุ19ปี 4 วันคับ

-----------------------------จึงเรียนมาเพื่อซะราบบบบบ คับ----------------------------------------------------

5. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    สวัสดีครับผม ยินดีต้อนรับนะครับผม เรามาดริฟกันเหอะ หุหุหุ

6. oak_eg

oak_eg New Member VIP

321
    3
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักคับผม โอ๊คคับ เด่ะใหม่ๆ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้