มิตติ้งเสาร์ที่ 9 สิงหาคม 2551

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย him1, 3 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    เจอกันที่เดิมครับปั๊มเจท ม.กรุงเทพ ตั้งแต่ 5 โมงเย็นเป็นต้นไปครับงานนี้ไม่พลาดแน่นอนครับ......แล้วเจอกันครับ

2. oishiman

oishiman New Member Member

542
    2
    0
    ไปกันเยอะๆๆนะครับ แล้วเจอกัน อิอิ

3. itch

itch New Member Member

400
    2
    0
    รับทราบคับ ไปด้วยคับ

4. joji55

joji55 New Member Member

705
    5
    0

ห้ามเบี้ยวนะพี่อิฐ......................................อิอิอิอิอิอิ

5. auijzvvti

auijzvvti New Member Member

427
    8
    0
    รับทราบครับไป แน่นอน

6. Kaikook007

Kaikook007 Member Member

616
    4
    18
    รับทราบค๊าบบบ ไปแน่นอน อิอิ แต่อาจจะค่ำหน่อยนะครับ :)

7. taoil

taoil New Member Member

283
    2
    0
    รับแซบคับ

8. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    แล้วเจอกันครับ

9. saengchot

saengchot New Member Member

146
    2
    0
    น่าจะได้ไปด้วยชัวร์ๆแล้ว

เด๋วเจอกันนะคะ

ว่าแต่ควรจะเตรียมอะไรไปบ้างคะเนี่ย ???

10. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    เจอกันแน่นอนคร้าบบบบบบบบ พี่น้อง...หน้าแหลมทั้งหลาย.......อิอิ

คราวนี้....มี สติ๊กเกอร์คลับ ติดไปให้ด้วยนะคับ

มาก่อน....ได้ก่อนนะค๊าบบบบบบ....................อิอิ ( นานที ปีหน ถึงจะมีนะเนี่ยยยยย )

11. งานนี้พลาดไม่ได้ช้าเดียว อดได้สติ้กเกอร์ โฮะๆ ถึงรถไม่หล่อแต่ขอไปแจมด้วยครับ

12. Kaikook007

Kaikook007 Member Member

616
    4
    18
    ทำยังกะศึกชิงเจ้ายุทธภพเลยนะ ตาเจ อิอิ:D

13. SpL Garage

SpL Garage New Member Member

633
    4
    0
    ชัดเจนตามนั้น

14. รับทราบคับ

15. saengchot

146
    2
    0
    ถ้าน้าเจบอกว่า มีจำนวนจำกัด กี่ชิ้นด้วยเนี่ย รับรองว่า จะได้เห็นหน้าม่อนตั้งกะ 17.00 เป๊ะเลยคะ

555

16. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    นู๋ม่อนจ๋า......สติ๊กเกอร์คลับ เนี่ยยยยย ปีนึงจะสั่งตัดประมาณ 1 - 2 ครั้งเองคับ ครั้งนึงก้อ... 4 ชุด อ่ะคับ

ทำมาเยอะๆ เด๋วโหลหมดอ่ะคับ ฮ่า ฮ่า ฮ่า

ไงก้อมาเจอะ มาเจอ กานก่อนก้อได้ค๊าบบบบบบบ

แล้วเจอกานนะคับ....พี่น้องทั้งหลาย....อิอิ

17. earth hw.35

earth hw.35 New Member Member

16
    1
    0
    สวัดดีค้าบทุกคน เจอผมทักผมด้วยน้าค้าบบ .....คันสีเหลืองนะ.....

18. saengchot

146
    2
    0
    กรี๊ด 4 ชุด มีจองไหมคะ น้าเจ นะนะ :D :D :D

มีผู้ใจบุญสงเคราะห์แผนที่มาให้ แล้วเขาฝากถามว่า มันใช่ที่ๆนัดกันหรือเปล่า

พี่ๆ confirm ให้ม่อนหน่อยค่า

[...จากคาร์ฟูร์....ใช้ ถ.พหลโยธินขาออก...ขับออกไปช่องกลางทางด่วนมุ่ง "รังสิต"...."สระบุรี"
    ข้ามสะพาน...ผ่านตลาดรังสิต....ผ่านฟิวเจอร์พาร์คขวามือ / โลตัสรังสิตซ้ายมือ ตรงต่อไปทางสระบุรี
    .........จนผ่านสะพานเกือกม้ากลับรถเข้าเมือง.........
    มองหาช่องทางเข้าคู่ขนาน และป้าย ม.กรุงเทพรังสิต
    ขับในคู่ขนานผ่าน ม.กรุงเทพ---ปั๊มบางจาก....แล้วก็ปั๊มเจ๊ท ...]

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 สิงหาคม 2008
  19. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    จากที่อ่านข้อความน่าจะไปถูกนะครับแต่ดูแผนที่ไม่รู้เรื่องอ่ะครับ...งงงว่าแต่แล้วเจอกันครับ

20. DEMONS T

DEMONS T New Member Member

52
    1
    0
    อยากไปมั้งจัง...................

21. saengchot

146
    2
    0
    ไปมาแล้ว กลับมาแล้ว คนเยอะดีจังเลย พี่ๆใจดีทุกคนเลยคะ

มารอดูรูปกล้องน้าโอ๊ต ลงให้ได้นะคะ จะมีรูปหนู(มู๋)ติดกล้องบ้างไหมเนี่ย :p

22. J-dayTT140

2,017
    263
    0
    อิอิ ............. เมื่อวาน.....เกือบ 20 คันแน่ะ............เยอะแยะ มากมาย อบอุ่นจริงๆ..........คร้าบบบบบบ

23. oishiman

oishiman New Member Member

542
    2
    0
    อ่าไม่ได้ไปติดงาน เซงเลยฮือๆๆ

24. NUN-ST171

NUN-ST171 New Member Member

612
    0
    0
    อดไปตามเคย งานเข้า

25. J-dayTT140

2,017
    263
    0
    พฤศจิกายน.......นี้

รวมตัว.....ครั้งใหญ่.....นะค๊าบบบบบบ

พี่น้อง......หน้าแหลม....ทุกๆท่าน

26. J-dayTT140

2,017
    263
    0

เคลียร์งานไว้เลยคร้าบบบบบบบ

พฤศจิกายนนี้......จะได้พร้อมหน้า พร้อมตากันสักที..........อ่ะคับ

27. แม่ป่วยมากคับ เลยไม่ได้ไปเลยคับ ขออภัยนะคร๊าบ

28. J-dayTT140

2,017
    263
    0
    ไม่เป็นไรคับ........น้าอ้วน ดูแลท่านให้แข็งแรงก่อนเลยคับ

ไม่ต้องกังวลเรื่องทางนี้คับป๋ม................อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้