Coupe ของผมเป็นตัวปี98 อยากทำเป็นตัว LEV บ้างขอคำแนะนำจากพี่ๆหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย night_hawk, 18 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. night_hawk

night_hawk New Member Member

9
    0
    0
    ต้องทำส่วนไหนบ้างครับ แล้วค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไรหรอครับ

2. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ส่วนหน้ารถ ก้อเปลี่ยน ฝากระโปรงหน้า กระจังหน้า แก้มหน้าซ้าย ขวา กันชนหน้า ไฟหน้าคับ
    ส่วนข้างหลังเปลี่ยนเป็นไฟท้าย ขาว แดงคับ
    ราคารอผู้รู้อีกทีคับ

3. Silver@Si

Silver@Si New Member Member

60
    2
    0
    กันชนหลังด้วยครับ :)

4. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    มีกระโปรงหน้าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้