สวัสดีครับผมสมาชิกใหม่ครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย wasan san, 23 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. wasan san

wasan san New Member Member

1
    0
    0
    มาสวัสดีพี่ๆทุกคนครับผมไ ช้ รถปี96อยากถามพวกพี่ๆว่ามีร้านทำช่วงล่างที่ไม่แพงบ้างไหมครับ แล้วผมก็จะเอาไปติดแก๊ชซะหน่อยรบกวนพี่ๆแนะนำให้หน่อยครับ ขอบคุณครับและยินดีที่ใด้รู้จักครับ:D

2. TonRacing

TonRacing New Member VIP

309
    58
    0
    อยู่แถวไหนล่ะครับ ?

3. Fredy

Fredy New Member Member

710
    84
    0
    น่าจะบอกรายละเอียดมากกว่านี้หน่อย เช้นรถอะไร บ้านอยู่แถวไหน จะได้แนะนำได้ถูก

4. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    แจ้งพิกัดด้วยครับ:D

5. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ครับ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้