ซื้อไฟตัดหมอกตาเพชรนะ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย monymon01, 24 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. monymon01

monymon01 Guest

0
    0
    0
    เอาเฉพาะไฟนะกันชนมีแย้ววว สเกิตร์ข้างที่มีติ่งหลังอะของอัลเทียใช่ปะ เท่าไรครับ หางหลังด้วยครับ

2. monymon01

0
    0
    0
    ลืมบอกไปของp11นะ

3. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    ถ้าชุดอัลเทีย ไฟหน้าไม่ใช่ไฟเพชร นะครับ ไฟเพชร จะมากับชุดคามิโน่ครับ:D:D:D:D

4. monymon01

0
    0
    0
    กันชนมีแล้วแต่ไม่ใช่ของอัลเทียแต่สเกิตอยากได้ของอัลเทียครับคือกันชนหน้ากับสเกิตจะใช่คนละชุดกันครับ

5. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    โทร.มาแล้วกันครับ สเกิร์ต อัลเทีย มีอยู่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้