กลับมาด้วยความคิดถึง

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย cyklop, 22 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. cyklop

cyklop New Member Member

9
    1
    0
    สวัสดี ทุกคุณคิดถึงมากๆ คงจะสบายดีกันนะ และคงไม่มีใครไปอยู่แถวหน้ารัฐสภานะ ผมหายไปนาน
    มีเรื่องเกิดขึ้นมากมาย หนีเจ้าหนี้ หนีพนันบอล หนี้เมีย หนี้ไฟแนนซ์ หนี้ฯลฯ แต่ไม่หน้พีน้องนะครับ
    นานมากๆๆ คิดถึงทุกครับมีเวลามีเงินเติมมัน ใช่หนีจะรับกลับเข้าสังกัดทันที่
    ขอให้ทุกคนโชคดี

2. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    ดีครับพี่ป้อม...สบายดีนะครับพี่

ไปทามไรมาหรอพี่

3. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    ดีจังจะกลับมาแล้ว.......รถสมบูญร์ยังคับพี่ป๊อม.......กินเหล้าแล้วไม่มีพี่นี้ไม่หรอย.....เลยคับพี่น้อง......อิอิ

4. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    อย่าไปเรียกว่าหนี้......เรียกว่ามีเครดิตดีกว่าครับป้อม......ยุบหนอพองหนอ...ก้าวขาข้างซ้ายท่องในใจยุบหนอ...ก้าวขาข้างขวาท่องว่าพองหนอ...ทำใจให้สุขพอแล้วน่าอย่าซีเรียส...ยังคิดเหมือนกันครับ...ขอให้ดีขี้นดีขี้นแล้วกลับมาไวไว...ทุกคนรออยู่ครับ

5. cyklop

cyklop New Member Member

9
    1
    0
    ขอบคุณครับที่ยังตอนรับอยู่ อย่างไรแล้วผมจะรีบกลับเข้าสังกัดโดยเร็วครับ
    ขอบคุณอีกครั้ง (ตอนแรกคิดหากไม่มีใครตอบรับจะเปลื่ยนไปขับเฟอรารี่แล้วนะเนี้ย?>??>>XxxX)

6. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    หายไปซะนานเลยนะพี่

7. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    หวัดดีด้วยคับ

8. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    มีแต่คนคิดถึง

9. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    เปลื่อนได้ไม่ว่า.....แต่มารับน้องด้วย.....ไม่งั้นโกรธ.....คับผม:D:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้