ใครเคยเจอหยั่งงี้มั่งมั้ยครับ?

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย silver dragon, 22 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    คือพอเราเปิดเน็ทแล้วมันมีรางวัลfree lottoน่ะครับ...ว่าเราได้รับรางวัลได้เงินเป็นล้านดอลล่าร์น่ะ...ผมได้ประจำเลยมันก็ขยั๊นขยันส่งเมล์มาให้ผมตอบรับเช็ค(มีรูปเช็คลงชื่อผมเรียบร้อยเลยนะ)...ไอ้เราก้อไม่ค่อยจะเต็มร้อยกะภาษาปะกิตเท่าไหร่?เลยงง...ใครเคยได้แบบผมเล่าสู่กันฟังหน่อยครับว่ามันคือยังงัย..ขอบคุณครับ

2. indy.presea

indy.presea New Member Member

81
    1
    0
    พวกนี้หลอกลวงทั้งนั้นแหละคับ พอเราจารับรางวัลมันก็ว่าเราต้องส่งเงินค่าลงทะเบียนค่าอาไรต่อมิอาไรกะมันก่อนถึงจารับรางวัลของเค้าได้ หลอกกันกลางวันแสกๆเลยอ่ะ พวกมารรรรสังคมจิงๆ น่ากลัวกว่าผีอีกนะเนี่ย

3. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
    อย่าไปเชื่อมัน พี่

พี่ไม่ได้ ลงทุน จะ มีกำไรมาได้ไง จิงป่ะ

คิดง่ายๆ โลกนี้ไม่มีอะไรฟรี

อย่าไปเชื่อ ขืนเชื่อ หมดตูด แหง๋ม

4. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    ใช่ๆ..กิฟท์......เม็มเบอร์ยังต้องจ่ายค่า.....เลยเนาะ....อิอิอิอิอิอิ.......หมดรึยังง่ะกิฟท์......ยังไม่เคยไดไปด้วยซ้ากกะที.....ยังเหลือไฟอยู่นิดหน่อยน่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้