s50 คันนี้พอจะขุนขึ้นรึปล่าวครับ

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย วิญญา ฟ้าสอื้น, 22 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ดูรถรุ่นนี้ไม่เป็นจริงๆครับ ไม่รู้ว่าส่วนใหนขาด ส่วนใหนไม่เดิมบ้าง มีผุเยอะเหมือนกัน เครื่องติดขับได้ ขอพี่น้องช่วยชี้แนะด้วย กำลังตัดสินใจจะซื้อคันนี้มาทำหรือหาคันอื่นที่ทำเสร็จแล้ว ไม่รู้แบบใหนจะใช้ทุนน้อยกว่ากัน ขอบคุณครับ

1. รูปเพิ่ม

ต่อๆๆๆๆๆ

2. เพิ่มรูป

ต่อๆๆๆๆ

3. รูปเพิ่ม

ต่อๆๆๆ

4. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    โดยรวมก็
    ภายนอก ถ้าไม่นับพวก logo ก็มีแค่ ไฟท้าย กับกรอบไฟหน้า แค่นี้เอง(มั้ง)

ภายในชัดๆเลยก็คอนโซนหน้าอ่ะคับ

ผมก็มีอยู่คันนึงคับ ซื้อมาจอดทิ้งไว้ปีกว่าแระ ยังหาอะหลั่ยไม่ได้เลย :cry::cry::cry::cry: เลยยังไม่ได้ทำซักทีคับ

ถ้าเป็นผมก็อยากให้ซื้อไว้อ่ะคับ :):)

อันนี้รถผมคับ
    ซื้อไว้มาปีกว่าแระยังไม่ได้ทำเลย :cry::cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้