ฝากตัวด้วยครับมาไหม่เกิด5พ.ย.25โทร089913607ผึ้งซื้อมาผ่อนอยู่ครับรบกวนถามหน่อย

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย [email protected], 22 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    รถดําแม็กขาวอยากเปลี่ยนเเม็กเป็นสีทองไหม้หรือสีดําดี ครับ และอยากทราบโค้ดสีเหลืองขอบคุณครับ

1. ^YimmY^

^YimmY^ New Member Member

231
    3
    0
    ทองไหม้ก็เท่ห์ครับ ดำก็โหดดีครับ แต่ผมชอบทองไหม้ครับ ส่วนโค๊ดสีเหลืองถ้าผมจำไม่ผิดนะครับ
    y-56 phoenix yellow แต่ให้ชัวๆ รอพี่book มาตอบครับ

2. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

คะ ยินดีต้อนรับนะคะ เอาข้อมูลส่วนตัวไปลงในกระทู้ด้านบนนะคะ(สมุดโทรศัพท์ กับ วันเกิด)

ส่วนเรื่องล้อแม็ก ถ้าให้แนะนำ สีทองไหม้ก็สวยดีคะ ถ้าดำ จะออกแนวโหดๆหน่อย

และเรื่องรหัสสีเหลืองก็ วายป่วงคะ คล้ายๆ Y56 ฮาๆๆๆ:D

3. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    y-56 phoenix yellow ถูกต้องแล้วคับ ยินต้อนครับน้องใหม่ด้วย อิอิ

[email protected]

4. ขอบคุณครับพี่ๆทั้งหลาย

ดีไจที่ได้เข้าเป็นสมาชิกครับ

5. mengsi

mengsi New Member Member

227
    14
    0
    ยินดีต้อนรับครับ เกิดวันเดียวเดือนเดียวปีเดียวกับผมเลยครับ :D

6. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    หรือว่าจะเป็นเนื้อคู่กัน :D
    ยินดีต้อนรับครับ:D

7. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    ยินดีต้อนรับด้วย คับ

8. mengsi

mengsi New Member Member

227
    14
    0

เย้ยยย :eek::eek: ไม่ใช่ละพี่

9. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    คู่กันแล้วไม่แคล้วกันครับพี่เม้ง

10. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    :D:D:D:D:D:D:D

11. ^YimmY^

^YimmY^ New Member Member

231
    3
    0
    เจอเนื้องอก เอ้ยเนื่อคู่สะแล้ว:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้