ถามหน่อย

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย [email protected], 22 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    สายยาง3ทางไต้รางหัวชีดมีนําไหลออกมาครับความร้อนขึ้นสูงมากๆทําไงดีครับ แล้วซ่อมเเพงไหมครับ ตอนผมเปิดดูมีนําไหลหยดตลอดเลยตรงท่อ3ทางไต้รางหหัวชีดตกไจมากควันขึ้นเลยครับต้องดับเครืองทํไงดี

1. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ใต้รางเหรอ แถวๆวาล์วน้ำหรือเปล่า ถ้าแถวนั้นจะมีท่อยางอยู่ก็ไปให้อู่ดู
    แล้วเปลี่ยนครับ ราคาไม่แพงหรอกครับ ทางที่ดีถ่ายรูปมาดีกว่าครับ

ขอบคุฌครับ

ผมได้เข้าอู่ไห้ช่างดูเเล้วครับท่อยางรั่วครับขอบคุฌครับเเล้วจะถ่ายรูปมาไห้ดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้