เชิญชวนครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย lovely, 23 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lovely

lovely New Member Member

33
    1
    0
    จากที่ผมเห็นกระแสการเตะบอลค้อนข้างเบาลงเลยอยากมาสอบถามเพื่อนๆว่าอยากมีกิจกรรมทำไรกันบ้างหรืออยากออกกำลังกายประเภทอื่นกันบ้างหรือเปล่าครับ
    ขอเสนอเลยน่ะครับ ผมเห็นทางคลับเพื่อนบ้านเราหลายๆคลับมีการ เตะบอลบ้าง เล่นบาสบ้าง ตีแบตบ้าง หรือก็การเล่น bb Gunบ้าง
    มีการแข่งขันกัน เชื่อมความสัมพันธิ์ ผมว่าเปลี่ยนบรรยากาศกับเพื่อนต่างคลับก็น่าสนใจดีน่ะ เพื่อน ท่าน ประธาน มีความคิดเห็นเป็นไง
    ปล.ว่าไงแมน อิอิ พอยัง;)
    ****** bb gun บางสนมมีปืนให้เช่าน่ะครับไม่น่าแพง******

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 มิถุนายน 2008
  2. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    ผมอยากเล่น BB Gun อะ อยากลองว่ามันเจ็บมากไหม 555 พอดีน้องผมมันเล่นอยู่ด้วยจะได้ยืมปืนมัน อิอิ

3. lovely

33
    1
    0

ปืนไม่เจ็บหลอกครับ อกหักเจ็บกว่าเยอะเลย อิอิ เราก็เคยเล่นมาครั้งสองครั้งเองก็ไม่ค่อยเป็นหลอกใครมีความรากว่าเชิญน่ะครับ

4. ^^ InsuranCe OnLine ^^

^^ InsuranCe OnLine ^^ New Member Member

30
    1
    0
    อ้าว ใครหักอกพี่ลี่คับเนี่ย 555

5. lovely

33
    1
    0

ไม่มีอะน้องอกหักอะเรื่องเล็ก ...เล็กอะเรื่องใหญ่ อิอิ เป็นไงเอารูปรถส่งให้พี่ดูบ้างของอยากเห็น

6. กะตั่ย

กะตั่ย New Member Lady Member

199
    25
    0
    น่า กัว อะ ป่าว

แย้ว อัน ตราย มั้ย จร๊ะ

7. dewgiovany

dewgiovany New Member Member

73
    3
    0
    อยากเล่น BB ...ๆๆๆหนับหนุนๆๆๆ

8. ไทพเปอร์

881
    73
    0
    ไม่น่ากลัวครับ ไม่อันตรายด้วย เล่นเสร็จจะมีตุ่มๆ เหมือนยุงกัด :D

9. jk2475

jk2475 New Member Member

332
    40
    0
    กำลัง...HIT

10. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    ตกลงว่าไปเล่นกันในป่าหรอครับ ท่านประธาน

11. wutdy

wutdy New Member Member

21
    0
    0
    วันเล่นมันส์คับไม่เจ็บหรอก แต่จะเจ็บวันรุ่งขึ้นนะ หุหุ

12. A100

A100 New Member Member

62
    0
    0
    อยากเล่นแบตมินตั้นคับ

13. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    อาไรๆก็เล่น อิอิอิ หรือ จาเล่นตัวดีล่ะ 555 :D:D:D

14. Alert

Alert New Member Member

264
    37
    0
    ผมว่าเจ้าของกระทู้ควรจะเริ่มต้นจาก

มาร่วมกิจกรรมกับทางคลับก่อนนะครับ

15. ไทพเปอร์

881
    73
    0
    เดี๋ยวพี่เก่งก็รู้ มาเล่นด้วยกันนะ อิอิ

ใช่ครับควรจะมาร่วมกิจกามของคลับก่อน และก็ชวนพี่เอกมาด้วยนะครับ 5555

16. Lee_ES

Lee_ES New Member VIP

517
    19
    0
    ไปไหนไปด้วยคับ

17. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    เมิงไม่มามิตเลยนะ แหม ๆๆ 5555 สม โดน พี่เอก ว่าเลย

18. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    แ ล้ ว ร า ค า B B g e n ค่ า เ ล่ น แ พ ง มั้ ย คั บ

19. ไทพเปอร์

881
    73
    0
    ผู้ชาย
    ค่าเช่าปืน 100
    ค่าสนาม 200

ผู้หญิง
    มีปืน ฟรี
    ไม่มีปืน ก็ 300 เท่า ชาย

ราคานี้เล่นทั้งวันครับ
    :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 มิถุนายน 2008
  20. lovely

33
    1
    0
    ถ้าจะตีแบตเรา สามารถไป ตีกับ แจ๊ส แคมรี่ หรือ วิสได้เลยน่ะครับ ไปตีเหมือนเราไปเตะบอลกับคลุบอื่นเหมือนกัน แต่เหนื่อยน้อยกว่า อิอิ วิ่งไม่ไหววะ

21. Hondata

Hondata Active Member Member

348
    57
    28
    บอลพักนี้เงียบเหงาเพราะฝนตกเอาแน่นอนไม่ได้น่ะครับ

อีกพักนึงคงกลับมาเล่นกันเหมือนเดิม

แต่จะเล่นกีฬาอย่างอื่นผมก้อปายด้วยน้า อิอิ

22. khanoon21

khanoon21 New Member Member

168
    24
    0

ราคานี้เล่นได้นานกี่นาที

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้