Mile ไม่ขึ้น เซนเซอร์ เสีย ซื้อที่ไหนครับ

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย XrtcluB<g@p>, 25 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. XrtcluB<g@p>

XrtcluB<g@p> New Member VIP

126
    10
    0
    รถพี่ทำงานฝากถามครับ...

Mile ไม่ขึ้น ร้านเช็กบอกว่า เซนเซอร์ Mile เสีย

ไม่ทราบว่าใครเคยซื้อที่ไหนไหมครับ... ราคาเท่าไหร่... มือ 1 มือ 2

ไม่มีเวลาไปหาจริงๆ อยู่ ตจว.

หรือมีใครจะขาย... หรือรู้จักร้านบ้างครับ ขอเบอร์หน่อยครับ

ขอบคุณมากครับ :)

2. naeng bushido

naeng bushido New Member Member

51
    1
    0
    น่าจะเป็นตัว speed sensor..นะครับ มือสองอยู่ราวๆ.800 -900นะประมาณนี้ลองโพสแล้วทิ้งเบอร์ไว้เผื่อมีคนขายอยู่ครับ

3. hi_ae

hi_ae New Member Member

158
    0
    0
    ซื้อในเวปนี่แหละคับ อาจจะได้ถูกกว่าเดินหาเอง

มี 1 ตัว ใส่เกียร์ออโต้ เครื่องหัวฉีด ซื้อมา web นี้แหล่ะ แต่ไม่ได้ เปลี่ยน เอาไปเลย 500 บาท

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้