ถามเรื่อง กันชนหน้า Type R

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย thananonn, 11 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ผมขับ civic coupe รุ่นแรกที่ทำฉลองครบ 50 ปี น่าจะก่อนรุ่น LEV
    กันชนหน้าผมจะเป็นแบบช่องดักอากาศ 1 ช่องใหญ่

เห็นรุ่น LEV จะเป็นแบบ type R ( 3 ช่อง )

ผมกำลังอยากเปลี่ยนเป็นแบบ 3 ช่อง แต่ไม่รู้ว่าจะไปหาแถวไหนได้เยอะๆบ้าง

หรือต้องซื้อกับศูนณ์ Honda ขอบคุณครับ

2. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    กันชนหน้า LEV หาซื้อในกระทู้ซื้อ-ขายได้ครับ หนึ่งพันกว่าบาท เอง

3. EK9625

EK9625 New Member Member

758
    86
    0
    ต้องแปลงหน้าเป็นตัว LEV ด้วยนะ ถึงจะใส่ได้ครับ

4. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    มันไม่ได้หรอครับ ติดมุมไหนของกันชนหรอครับ

มุมแก้ม มุมไฟหน้า มุมฝากระโปรง มุมกระจังหน้า

ไม่เหมือนกันสักมุมเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้