ทำป้ายทะเบียนกราฟฟิกได้ที่ไหนครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย $สมหวังคร๊าบบบ$, 25 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    เหมือนจริงแค่ไหนครับราคาเท่าไหร่ ขอบคุณมากๆครับ:D

1. purekung_999

purekung_999 New Member Member

27
    1
    0
    ผมว่าน่าจะผิดกฎหมายนะครับ ปลอมแปลงเอกสารทางราชการ

2. washira

washira New Member VIP

565
    74
    0
    ไม่สวย แถมตลก ...เหมือนเอา toyota พยายามไปแปลงร่างเป็น benz คุณเห็นแล้ว รู้สึกอย่างไร...

3. ผิดกฎหมายนะคร้าบ ไม่แนะนำ

4. washira

565
    74
    0
    ไม่งั้นก็เล่นกราฟฟิก ตจว ดูก็ได้ครับ ไม่แพงมาก ผมมีขาย 1 เลข :D

5. panu5866

panu5866 New Member Member

23
    0
    0
    อยู่ตรงทางเดินด้านหลัง อาคารศรีวรจักร ไปยังอาคารคลองถม ราคา3500 เหมือนจริง. แต่ยังไงก็ผิดก.ม. ยิ่งถ้าเลขที่มีอยูเป็นเลขไม่คู่ไม่เรียง ไม่แนะนำครับยิ่งโดนจับ แต่บางท่านที่มีเลขสวยแต่เป็นป้าย ขาว ดำ ก็ไม่ค่อยเป็นปัญหา ..ไม่งั้นก็ไปรอประมูลดีกว่า เริ่มต้น5000 (ถ้าจำไม่ผิด) แล้วแต่ชอบครับ

6. cvc

cvc Member Moderator

467
    5
    18
    ทำให้โดนจับ ทำไมอ่าคับ ผมว่า ไม่เข้ากับรถแต่งเลย ลายบางจังหวัด
    ทำให้มองเห็นตัวเลขไม่ชัดด้วย

7. ขอบคุณทุกๆท่านที่ออกมาเตือนครับแต่พอดีมีไปสับป้ายมาแต่มันเป็นหมวดเก่าแต่ว่าเลขสวยครับ สอบถามทางขนส่งแล้วว่าหมวดนี้ไม่มีป้ายกราฟฟิก ก็เลยอยากบ้าง :D แต่ว่า3500ราคาเอาเรื่องเหมือนกันนะครับ:D

ปล.ผมไม่ได้ขับรถแต่งหรือว่ารถซิ่งครับ:D

8. washira

565
    74
    0
    ขนส่งทำได้ ใบละ 600สองใบ 1200 แต่สำหรับป้ายหมวดประมูล..ยังไม่เคยถามว่าทำได้มั้ยสำหรับหมวดเก่า ..ลองไปถามดูครับ ได้ผลอย่างไรฝากแจ้งด้วยครับ

9. Fredy

Fredy New Member Member

710
    84
    0
    ผมว่าขาวดำไม่ดูสะอาดตากว่าเหรอครับ ป้ายกราฟิคมันดูรกยังงัยก็ไม่รู้

10. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    อยากรู้อะ ว่าของจังหวัดไหนสวยสุด

11. washira

565
    74
    0
    ที่ดูๆมา มี กทม, อุบล, ระยอง, นครสวรรค์, เชียงราย, ส่วนมากลายที่ไม่รก เฉดสีเรียบง่าย จะสวยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้