ตามหา แอร์โฟร์ นิสสัน บี14 เครื่อง 1600 ลงราคา มาด้วย ครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย นวลนท นวลน, 30 กันยายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ตามหา แอร์โฟร์ นิสสัน บี14
    เครื่อง 1600 ลงราคา มาด้วย ครับ

1. ยกลง ขายให้ช่างไปแล้ว แอร์โฟร์ใช้ได้ ถ้าจะเอาเดียวติดต่อช่างให้ครับ

2. ราคา ครับ

3. เครื่อง 1600 หรือเปล่า ครับ

4. เครื่อง1600 ครับ ราคาเดียวถามเค้าให้ครับ

5. ปกติใหมครับ

ฝาครอบวาวล์สวยจังครับ สนใจปล่อยไหมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้