ขอถามเรื่องลิ้นปีกผีเสื้อครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย gri, 26 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    มีลิ้นปีกผีเสื้อของเครื่องตัวไหนบ้างที่

1.เส้นผ่านศูนย์กลางลิ้น ขนาด 2 นิ้ว

2.เป็นแบบใช้สลิงธรรมดา

3.ราคาครับ ถูกๆยิ่งดี ชอบ

จะเอามายัดในท่อไอเสียครับ

ขอบคุณครับ

2. ลิ้นปีกผีเสื้อมันทนความร้อนระดับไอเสียได้เหรอครับ

รึว่าจะทำบายพาสแบบที่เคยมีกระทู้นึงลงเอาไว้อ่ะครับ...

3. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    เห็นเขาบอกว่าต้องโมอะไรซักอย่างนี่แหละครับ

ส่วนบายพาส ตอนแรกผมกะว่าจะลองดูเหมือนกัน

แต่ว่าใต้ท้องรถผม ไม่มีที่แล้วครับ

คงต้องใช้มันท่อเดียวแล้วยัดลิ้นเข้าไปนี่แหละครับ

4. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ไม่ทราบเรื่องลิ้นปีกผีเสื้อที่ถามเลย แต่โปรเจคน่าสนใจดีครับ

ติดตามชมๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้