EACV สงสัยจะเสีย

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย i-key, 25 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. i-key

i-key Member Member

47
    2
    8
    ใครเคยเบิก EACV ของใหม่ศูนย์บ้างครับ ราคาเท่าไหร่ครับ แล้วเชียงกงเท่าไหร่ครับ
    เครื่อง D16Y8 ครับ

2. i-key

47
    2
    8
    ไม่มีใครเคยเปลี่ยนเลยหรอครับ หรือว่ามันไม่เสียง่ายๆ งั้นเดี๋ยวผมลองล้างดูใหม่ ขอบคุณครับ

3. cyberrecon

cyberrecon New Member Member

18
    0
    0
    ของศูนย์ ไม่รู้ แต่ของเซียงกง ของฮอนด้า 1000 กว่าครับ ของโตต้า 4a-fe 500 ครับ ของโตต้า
    ทั้งสองอันได้มาทั้ง ชุดลิ้นเลยครับ แต่ผมซื้อของโตต้ามา ถอดเอาเฉพาะ eavc อ่ะครับ ใส่แทนของเดิมได้เลย
    ปล. ผมมีของเดิมติดรถที่ถอดเปลี่ยน อยู่ครับ ผมว่ามันไม่ได้เสียนะ ลองดูม่ะ (ที่เปลี่ยนเพราะลองเปลี่ยน เรื่องมันยาว)

4. i-key

47
    2
    8

ขอเบอร์โทรหน่อยครับ อยากทราบรายละเอียด

5. cyberrecon

cyberrecon New Member Member

18
    0
    0
    0866556277

EACV ของศูนย์ ประมาณ 4,990.- (ยังไม่รวมvat)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้