พี่ๆรบกวนด้วยครับ ร้าน CCR Fiber แถวรังสิต

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย WiN Es01, 1 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WiN Es01

WiN Es01 Guest

0
    0
    0
    อยากสอบถามครับว่า มีพี่ๆ คนไหนเคยไปใช้บริการมั่งครับ พอดีไปเจอ รอบคัน ES01 บอดี้คิส ccr มา สวยดีครับ เลยจะไปใช้บริการ แต่โทรไปถามแล้วรู้สึกพูดจาไม่ดีนิดนึงครับ อีกทั้งราคาก็แรงอยู่ พี่คนไหนเคยไปใช้บริการมารบกวนบอกเล่าให้ฟังบ้างนะครับว่า ได้ราคามาแรงมั้ย แล้วงานเนียนมั้ยครับ ขอบคุนล่วงหน้าครับ

2. blue-roof/04

blue-roof/04 New Member Member

64
    1
    0
    ไม่แนะนำ ร้านนี้คราบบบบ........งานม่ายเนียน อย่างมากกกกกกกกกกก
    ผมพึ่ง.ไปถอดทิ้งเองคราบบ......

3. BlaCKboY

BlaCKboY New Member Member

51
    2
    0
    ข้อเสียร้านนี้อ่ะนะครับ..เสียที่ปากเนี่ยแหละ..แต่งานผมมะแน่ใจนะ..
    บางท่านว่าดี..บางท่านว่าม่ายดี..ผมว่าลองไปดูไปชมกันเอาดีก่านะ..

4. khanoon21

khanoon21 New Member Member

168
    24
    0
    เคยโทรไปคุยเหมือนกัน ตามนั้นเลย

5. soda_get

soda_get New Member Member

447
    52
    0
    เคยพาเพื่อนไปใส่ skirt งานออกมา ขอพูดหยาบ ๆ เลยนะครับ (เหมือนเอาส้นตีนทำ) เพื่อนเอาของแท้ไปให้ใส่ แม่งเจาะซะรูพรุนไปหมดเลย ลองตัดสินใจดูครับ

6. MeAnInG

MeAnInG New Member Member

125
    21
    0
    ร้านนี้เค้าเน้นแนวอวกาศ อะเปล่าผมไม่แน่ใจอะครับ

7. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    กรุณาถอนคำว่าส้นตีนด้วยครับ :D

8. soda_get

soda_get New Member Member

447
    52
    0
    :mad::mad::mad:

9. ต้นes

ต้นes New Member Member

59
    0
    0
    CCR โทรไปวันนี้เหมือนกัน
    บอกว่าพลาสติกกับไฟเบอร์ ราคาพอๆกัน ผมว่าแหม่งๆ เลยไม่คุยต่อ

ถ้า Fiber มี Ninto T2Tech น่าจะเป็นตัวเลือกที่ดีกว่า
    ส่วนพลาสติก ที่ผมควานหาได้ ก้อมีแต่คุณบอย ในกระทู้ตลาดสดน่ะครับ

10. bbb@es

bbb@es New Member Member

32
    1
    0
    งานหยาบมากคับ

11. WiN Es01

WiN Es01 Guest

0
    0
    0
    ถ้าแบบนี้ ซื้องานดิบเค้ามาแล้วไปให้ร้านที่ไว้ใจใส่ให้จะโอ มั้ยครับ

ชอบชิ้นหน้าเค้าจิงคับ ไม่เคยเหนที่หนาย

รบกวนชี้แนะด้วยคร้าบบ

ขอบคุนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้