ทําแม็กมาครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย [email protected], 26 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ไปทําแม็กมาครับผมจะทําสีทองไหม็แต่ทางร้านเขาบอกทําไม่ได้ครับไม่มีสีทองไหม้ครับเขาบอกต้องเอาแม็กมาเทียบไม่งั้นไม่รู้ผมจึงต้องทําสีดําด้านแทนครับแล้วก็ตัดขอบเเดงครับประมาณวันเสาร์ได้ครับเเล้วผมจะเอารูปมาไห้ดูครับรบกวนบอกด้วยว่าลาวหรือเป่ลาครับ ราคาวงละ700ครับ พร้อมถ่วงล้อด้วย เติมไนโตรเจนไห้ด้วยครับ เเล้วซ่อมดุ้งด้วย ทั้งหมดเลยครับ700บาทแล้วจะมาไห้ดูครับ

1. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    ผมทำมาแบบ 2 สี 4 วง 1800 ไม่รวมถ่วงล้อ

2. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    รถสีไรครับ เเม็กดำ รถดำ สวยเลยครับ

3. มีรูปไหมครับ

4. แลวจะเอารูปมาไห้ดู

5. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    จะรอดูคับผม

6. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ดูหน่อยจิ ดูหน่อยจิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้