ค่าพวกนี้มันพอจะบอกอะไรกับตัวรถได้บ้างครับ อยากรู้ว่ามันปกติหรือเปล่า ครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย ผู้กองโอ อ๊อด อ๊อด, 1 ตุลาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ค่าพวกนี้มันพอจะบอกอะไรกับตัวรถได้บ้างครับ อยากรู้ว่ามันปกติหรือเปล่า ครับ พอดีเห็นรอบเดินเบาตอนเกียร์Dเปิดแอร์ มันเหลือประมาณ 600 ท่อรู้สึกไม่ค่อยนิ่งเท่าไร

1. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
    อยากเล่นมั่ง

2. 555ระดับพี่แอทไม่ต้องใช้แล้วมั้งครับ ฟังเสียงก็รู้อาการแล้วครับ ผมเอามาลองเล่นแต่ไม่ใช่ช่างก็ไม่รู้เหมือนเดิม นั่งอ่านในmanualของเครื่องยนต์ก็ยังงงๆอยู่

3. Nong Rc

Nong Rc Guest

0
    0
    0
    มันก้แปลกๆอยู่นะผมว่า

4. มันยังไงครับพี่ ช่วยชี้แนะหน่อยครับ

5. ยืมไปเสียบตอนจอดไฟแดงได้มั้ย หล่อๆ

ผมใช้โน้ตบุค ต่อนะครับ 5555ถ้ามือถือมันมีหน้าจอน้อยกว่านี้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้