มีใครเคยรู้ประวัต NX คันนี้บ้างครับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย บุคคลทั่วไปที่อยากได้ NX, 20 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครเคยรู้จักหรือพอทราบประวัติของ NX คันนี้รบกวนด้วยครับ
    ไม่เอาประวัติเจ้าของนะครับ เอาประวัติรถว่าเจ้าของเคยเอาไปชนหนักหรือมีปัญหาอะไรหนักๆบ้างหรือเปล่า

รบกวนด้วยครับ

1. chit

chit New Member Member

732
    0
    0
    อืม........ยากมากๆเลยครับบบ nx ถึงมีน้อยแต่ประวัติเนี่ย ยากเจงงๆๆ
    มีข้อมูลไหม ว่า รถ อยู่แถวไหน เจ้าของชื่อรัย..เครื่อง....รายละเอียดปลีกย่อยอื่นๆครับ..

2. bad to the bones

bad to the bones New Member Member

121
    0
    0
    นึกว่ารถเจ้เป็กสะอีก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้