อยากทราบว่าแคร้งของเดิมๆ จากศุนย์(มือ1)เท่าไรครับ - -

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย BaKerStreet, 27 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BaKerStreet

BaKerStreet New Member Member

26
    0
    0
    อยากทราบว่า แคร้ง ของเดิมๆจากศูนย์เท่าไรครับ ผมจะเปลี่ยนเป็นของเดิมอะครับ แล้วเขาจะมีชุดสตารทเท้าให้ด้วยปะครับ - -

ปล.อยู่ นนท์ อะครับศูนย์ใหญ่ๆตรงเดอะมอ งาม มีไหมครับ แถวๆแคลาย - -

2. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    -*- 0 ใหญ์ เอ.พี.ฮอนด้า อยู่ สมุปาการมิ ใช่เหรองิ เอาเหอะ
    ทั้งชุดครบทุกอย่าง ไม่น่า เกิน 1200 มั่งครับ ไม่แน่ใจ
    แต่ยังไงลองไปดูที่ ทู้ อะไหล่หน้าแรก นะครับ มีบอกครบงับ
    มีแม้แต่ บอก รวม ภาษี อ่ะงิ - -

3. HS7QBT

HS7QBT New Member Member

297
    3
    0
    ประมาณ 900 กว่าบาท ไม่มีชุดสตาร์ทเท้าให้ต้องถอกจากของเดิมมาใส่

4. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ประมาณนั้นครับ 900 ที่ผมถามศูนย์เป็นของแต่ง สีออกน้ำตาลอ่อนๆ ยิงทราย นะครับ
    ส่วนครอบดำ น่าจะใกล้เคียงไม่รวม ชุดสตาร์ครับ
    ส่วนคันสตาร์เอาแบบชุปไปเลย
    ถ้าจะซื้อ ลองดูแถวสะพานใหม่ครับ เลย รพ เซ็นทรัลไป ร้านใหญ่เมือนกัน
    ซื้อของราคา ส่วนลดได้ ร้านเขาจัดให้ ลองไปดูครับ

5. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    ใครอยากได้ของ 0 ราคาถูกต้องปรึกษาต้อมครับ :)

6. HS7QBT

297
    3
    0
    จุ๊ จุ๊ อย่าเอ็ดไป เอาแค่โทรถามราคาให้ได้แล้วถูกกว่านิดหน่อยครับ เด๋วมีคนหาว่าทำการค้า แต่คอฮอนด้าถ้าจะสั่ง ผมหนับหนุนครับ กลับบ้านยังไงพี่จุ๊น ไม่เห็นเล่า

7. HS7QBT

297
    3
    0
    และคำถามสำหรับคนตั้งกระทู้ครับ ที่ใส่อยู่มันเป็นไรหรือครับ มันน่าจะใช้ได้นี่นา ไม่น่าพังง่ายๆ หรือ ไปมิลลิ่งมา

8. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    พี่ต้อมๆ ลูกสูบ STD ใหญ์สุด กะ วาว เดิม เบิกใหม่เท่าไรอ่ะงิ

ปล. ถามดูงิ เพื่อจาได้ให้พี่เขาเสีย ค่าโทรสับ ฟรีๆ อิอิ อ่ะล้อเล่น่า

9. HS7QBT

297
    3
    0
    เอ พี่ใบตองเขาลงราคาส่วนใหญ่ไว้แล้วนี้ ในกระทู้ ราคาอะไหล่แท้และอะไหล่สิ้นเปลืองฮอนด้าคลิก ส่วนวาล์วไม่กี่ร้อยหรอกครับ (^_^)

10. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    สนับสนุนการใช้ของแท้ ของไทยเกี่ยวไหมเนี่ย อิ อิ อิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้