ของปลอมยังไม่วาย เกือบโดนจนได้

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย tun 3110, 16 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tun 3110

tun 3110 Guest

0
    0
    0
    อยากให้ระวังกันหน่อยครับ ไม่มีอะไรพิเศษ แต่เสียความรู้สึก
    พอดีไปจอดที่ RCA เมื่อวันศุกร์ เดินกลับมาเห็นอยู่ปรกติ วันรุ่งขึ้นอ่าวแตกได้ไงหวา.. มีรอยงัด สีถลอกอยู่ สงสัยโดนพวกมือบอน ชอบแต่งรถแบบไม่มีจรรยาบรรณ เข้าซะแล้ว
    ถ้าอยากได้แบบนี้ไม่แพงครับ ตามลิงค์นี้เลย http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=473585 ราคากันเอง ไม่ต้องมาแงะอีกนะ ขอบคุณครับ คุณหัวขโมย

2. Fredy

Fredy New Member Member

710
    84
    0
    .................................

3. NooDa

NooDa New Member Member

3
    1
    0
    เซ็งซิค่ะเจอแบบนี้....
    อะไรไม่ว่ากันชนเป็นรอยนี่สิเรื่องใหญ่....

4. BiggyCat

BiggyCat New Member Member

373
    266
    0
    ไอ้พวกมือบอน....

จาของแท้...ของเทียม...ของปลอม...

ถ้ามันทำอย่างนี้...รถอันเป็นที่รักของพวกเรา...ก็เสียหายได้เหมือนกันทั้งนั้น....

เซ็งแทนครับ...

5. March_Weber

March_Weber New Member Member

1,539
    32
    0
    อันตรายอยู่ทุกที่ทุกเวลาจริงๆ

6. ขนมจีบปู

ขนมจีบปู New Member VIP

3,157
    24
    0
    มันไม่มีตังซื้อหรือไง

7. foonpoon

foonpoon New Member Member

388
    14
    0
  8. kai_ck2

kai_ck2 New Member Member

84
    2
    0
    โห เจอแบบนี้เซ็งแทนครับ ผมว่าถ้ามันเอาไฟไปได้แล้วกันชนไม่เป็นรอยยังจะดีซะกว่า..

9. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    เซงเยยครับ ผมเคยโดนแต่เป็น Logo TRD อันละ 150 เองครับ งัดไปได้ครึ่งเดียวมันดันหัก เซงเลย คาไว้แบบนั้นนะครับ ในมหาลัยด้วยอะ

10. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    เหอ......... ไม่มีคำบรรยาย - -*

11. ช่วงนี้พวกหัวขโมยมันเยอะ

12. GU GANG GODS

GU GANG GODS New Member Member

147
    4
    0
    เซงแทนครับ

13. ขอนอกเรื่องนิดนึงนะครับ
    คือว่าอยากจาเตือนเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ใน rc web อ่ะครับ
    ช่วงนี้ไปไหนมาไหนระวังของมีค่าหายนะครับ มือถือ กระเป๋าตังค์
    เพราะมีพวกที่เสียบอลจ้องจะฉกอยู่
    เดือนนี้เพื่อนผม2คนโดนไปคนละเครื่อง เอาคืนได้เครื่องนึง อีกเครื่องนึงหายไปแล้วครับ :sad:
    ระวังๆกันด้วยนะครับ:D

14. ตุ๊กตายาง

ตุ๊กตายาง New Member Member

472
    22
    0
    สติกเกอร์ ติดไว้กับรถ ( ซื้อจากคลอมถม 20 บาท ) มันยังเอา ใครรู้จักบอกมันด้วย อยากได้ให้มาเอากับผม มาเด๋วจัดให้ โหลนึงเลย

15. mis momo

mis momo Guest

0
    0
    0
    ..............

ไอ้พวกเหี้ย ชิงหมาเกิด เจ็บใจแทนคับ

16. ToN_DeTT

ToN_DeTT Member Member

100
    1
    18
    เซ็งแทนเลยครับ

17. sutinan

sutinan New Member Member

21
    0
    1
    กำ ผมขอยอมไอ้พวกนี้จิง เวลาไปเที่ยวไหนคนเยอะจะพยายามจอดให้ใกล้ตัวเราที่สุด ไม่ไปจอดในที่ลับตา เสียเท่าไร่ก็เอา

น่าเอาค้อนทุบมือมันจิง

18. WiN_WiN

WiN_WiN New Member VIP

640
    39
    0
    ช่วงนี้ยูโร กระแสมันแรง

19. เอาอีกแล้วหรอ........

20. Xavier`Z

Xavier`Z Member Member

187
    3
    18
    สงสัยจะหาอะไรงัดแน่ๆ เลย

ทำไมไม่หาไขควงมาไขเอา จะได้เอาไปแล้วไม่แตก -..-

21. tun 3110

tun 3110 Guest

0
    0
    0
    ยังไงช่วยกันระมัดระวังกันด้วยนะครับ

เห็นรถเพื่อนมีรูที่ท้ายรถ นึกว่าเอาไว้ระบายลม เป็นแอร์โร่ไดนามิค ที่ไหนได้ บอก โดยขโมยไฟไปแล้ว กำ....^-^

22. khan@ae_92++silver++

khan@ae_92++silver++ New Member Member

35
    1
    0
    เซ็งแทนเลย พวกนี้นี่แมร่ง............

23. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
    อะไรมันจะขนาดนั้น พวกหัวขโมยจับได้แม่งตัดมือทิ้งเลย

24. คนโง่

คนโง่ New Member VIP

213
    16
    0
  25. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    ช่วงฤดูเสียบอล

ในหอพักใน มหา'ลัย เคยมีโน๊ตบุ๊คหายพร้อมกัน 9 เครื่อง

ยังไงๆช่วงนี้ก็ระวังๆกันหน่อยนะครับ ของมีค่าอะไร ยัดไว้ใต้เบาะก็ดี

จะได้ไม่เป็นที่สังเกต ไม่สะดุดตา

26. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    โจรชุมยิ่งกว่ายุงอีก

27. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    จุกลมเเม่งยังเอาเลยคร้าบ เชื่อเเม่งเลย

28. GiftshoP

GiftshoP New Member Member

1,744
    6
    0
    เง้อ..มันมีรถขับก็น่ามีปัญญาซื้อ ทำไมต้องทำแบบนี้กันด้วย
    รถใคร ใครก็รัก ใช่ไหมค่ะ

29. Air shifter

Air shifter New Member Member

199
    6
    0
    ไปดูรอบๆรถมั่งดีกว่า ว่ามีรอยงัดแบบนีมั่งป่าว

30. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    เลวมักๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้