ขอความช่วยเหลือ ครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย RG'13, 28 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RG'13

RG'13 New Member Member

19
    0
    0
    คือ ตอนนี้ หน้าจอ ความเร็ว มัน ขึ้น ไม่ตรง อ่ะ ครับ
    เป็น หน้า จอ เรือนไมล์ ของ HONDA CRX อ่ะ ครับ
    ใครมี ขาย หรือว่า...ซ่อม เป็น มั้ง ครับ....ช่วย ผม หน่อย นะครับ
    :D:D......ผม รีฟ ครับ.....080-440-2140

ถ้า มีขาย ขอ ราคา ไม่แรง นะครับ:D:D

2. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    บอกอาการหน่อยครับ ไม่ตรงยังไง เช่นว่า เข็มไม่ค่อยขึ้น หรือว่าเข็มมันเพี้ยนมาก ขึ้นมากขึ้นน้อยเกินไป หรือเข็มมันชี้ไม่ตรง

3. RG'13

19
    0
    0
    ตอน แรก ๆ มันก็ขึ้น นอย กว่า ความเป็น จริง อ่ะ ครับ
    แต่ ตอนนี้ มัน ขึ้น บ้าง ไม่ ขึ้น บ้าง ครับ:D:D

4. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    เช็ค speed sensor หรือยังครับ?

5. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    ตามนั้นเลยคร้าบ..................

6. RG'13

19
    0
    0
    ผมลอง เปลี่ยน speed senser ดูแล้ว อ่ะ ครับ ก็ ยัง เหมือน เดิม
    อย่างนี้ มัน อาจ เป็น ที่ เรือนไมล์ ได้ ไหม ครับ พี่ ๆ อาจ มี ตัว อะไร ที่
    เจ้ง ไปหรือ เปล่า อ่ะ ครับ...แนะนำหน่อย นะครับ:D:D

7. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    อาจเป็นไปได้ เพราะของผมก็เป็นเปลี่ยน สปีดเซนเซอร์แว้วเหมือนกัน.............ต้องเอามือเคาะไมล์ มันถึงจะขึ้น

8. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    ............

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้