กระจกหน้าเป็นรอยแนะนำวิธีลบรอยหน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ray_4295, 8 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ray_4295

ray_4295 New Member Member

75
    4
    0
    พอดีกระจกหน้าเป็นรอย โดนที่ปัดน้ำฝนขูดนะครับ แต่ไม่ได้ลึกมาก ใครพอมีวิธีลอรอยได้บ้างครับ

แล้วถ้าเป็นร้านทำกันที่ไหนแนะนำทีนะครับ ขอบคุณมากครับ

2. namja

namja New Member Member

10
    0
    0
    โดนที่ปัดน้ำฝนขูด เหมือนกันค่ะ อยากจะทำเหมือนกันแต่ไม่รู้ที่ไหน ราคาเท่าไหร่ รอผู้รู้มาตอบนะค่ะ

3. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    เคยมีคนตอบไว้ว่า

ไปที่ร้านกระจกรถยนต์อ่ะครับ

เค้าจะมีเครื่องขัด จะลบรอยได้ในระดับนึง

ลองดูน่ะครับ

4. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    แล้วเมื่อไหร่รถเพ่จะทำล่ะคับ

5. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0

ยังไม่มีเวลา และไม่มีตังเลยครับ

ว่าง ๆ ก็ขับไปทำให้หน่อยดิครับ

รับผิดชอบหน่อย ใบปัดของพี่น่ะครับเนี่ย

6. bbbb52

bbbb52 New Member Member

25
    3
    0
    เห็นตรงป๊ม คาร์เท็กซ์ เส้น พุทธมณฑณ จะมีที่ขัด
    ผมเห็นเขาขัดกันอยู่ รู้สึกว่าจะไม่แพงนะ
    ไปยืนดูก็เห็นความต่างก่อนและหลังได้ในระดับหนึ่ง

7. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ผมก็เป็นครับเป็นลอยยาวเลย

8. Vitty

Vitty New Member Member

210
    11
    0
    ขัดแล้วกระจกบางลง เสี่ยงต่อการแตกง่ายป่าวครับ

9. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    เด๋วจัดให้ค๊าบบ กระดาษทรายลูบๆ เด๋วก็หาย

10. terk

terk Active Member Member

151
    52
    28
    ไม่ถึงขนาดนั้นหรอกครับ...

:):):p:):)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้