สอบถามพี่ๆหน่อย ครับผมใช้นิสสัน นีโอ ท้ายแตงโม ขับๆ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย เจษฎาภรณ์ มติชน ทีวี ประจำจังหวัดระยอง, 6 ตุลาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามพี่ๆหน่อย ครับผมใช้นิสสัน นีโอ ท้ายแตงโม ขับๆ อยู่เครื่องดับกลางอากาศเลยแก้ไขยังไงครับ

1. ตามๆ เป็น เหมือน กัน

2. เซ็นเซอร์ แคมชาฟ์กับแคร้งชาฟ์ครับ 2ตัวไม่เกิน2000

3. เปลี่ยนแล้วครับ

ก็ยังไม่หาย ไม่ทราบเป็นที่กล่อง ECU ไหมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้