สายยางที่ฝาสูบ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย jit95, 30 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jit95

jit95 New Member Member

382
    0
    0
    ที่ฝาสูบจะมีรูที่ต่อสายยางเข้ามาที่ท่อไอดี ครับ สายยางผมขาดครับ
    มันจะมีผลไรมั้ยครับ ถ้าผมจะซื้อสายยางมาเปลี่ยนควรเลือกแบบไหน
    ครับ และขั้นตอนมันยุ่งยากมั้ยครับ หรือว่าปิดไปเลยครับ

2. neon_mp

neon_mp New Member Member

557
    1
    0
    มันเป็นท่อไอน้ำมัน ถ้าจะเปลื่ยนเอาท่อแบบเดิม ตัดใส่ได้เลย

ไม่ค่อยมีผลอะไรมาก..........

3. jit95

jit95 New Member Member

382
    0
    0
    รับทราบครับขอบคุณมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้