ลองทำแบบสติกเกอร์มาให้ดูเล่นๆคร๊าบ.....

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย m_sticker69, 7 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. m_sticker69

m_sticker69 New Member Member

195
    1
    0
    ไม่รู้จะชอบกันอ๊ะป่าว

2. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    อางุงิ แบบนี้สิ สวยงุงิแล้วจา ติดใหนละเนี้ย -*-

ลืมๆ อยากให้พี่ เอมออกแบบติกเกอร์ ติดคลิก รถผม
    เอาลาย คลับของเราเลยอ่ะครับ ติด ได้ทั้งคัน ยิ่งดีเลยครับ
    ตัวสีน้ำเงิน-ดำ เอาให้กลายเป็นรถ ปะจำคลับไป เลยงิ
    อิอิ
    ยังไงฟากๆ ด้วยนะครับ เรื่องราคา ด้วยนะงิ - -
    ด้านซ้ายของ รถ ( บังท่อม่ะต้องนะงิ )
    รูปไปดูหาที่หน้านี้นะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 กรกฎาคม 2008
  3. HS7QBT

HS7QBT New Member Member

297
    3
    0
    สวยครับ +1

4. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    สวยดีครับ M กี่บาทครับเนี่ย ส่วนขนาด M ลองพิจณาดูแล้วกันนะครับว่าขนาดไหนถึงจะพอดีและสวย จะสั่ง 20 แผ่นครับ

5. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    สวยงามมากๆครับ จัดทำเลยครับผม

6. m_sticker69

195
    1
    0
    ขนาดกว้างประมาณ 15 ซ.ม. สูงประมาณ 4 ซ.ม.
    ส่วนเรื่องสี เป็นสะท้อนแสง 3M ทั้งหมดครับวางทับบนสีดำ....เรื่องราคาตกแผ่นละ 60.- คร๊าบ.....

7. juntcivic

1,549
    34
    0
    ตาม Spec ผมเปะ ok ครับเดี่ยวรอใกล้ Meeting จะสั่งตัดนะครับ

8. Project_L

873
    8
    0
    ม่ะต้องรอ ใกล้ แว้วว สั่งเลย งิ งุงิ อิอิ

9. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    สั่งได้เลยหรือเปล่าครับ อยากขอดูแบบว่าติดตรงไหนจะเหมาะ เท่ห์สุดๆครับ

10. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    มีของ hiluxclub หรือเปล่าว ครับ

11. TuM_Hz

TuM_Hz New Member Member

136
    1
    0
    ผมว่าถ้ามี Number น่าจะเท่นะครับ
    ถ้าเสร็จแล้วขอแผ่นนะครับ

12. m_sticker69

195
    1
    0
    ของ HILUXclub มีอยู่แล้วคับ..ผมเนี่ยต้นฉบับที่ทำให้ LOT แรก

13. m_sticker69

195
    1
    0
    หน้ากากตัว 3 เหลี่ยม ครับ (รถผมแปะแล้ว..เดี๋ยวว่างๆลงรูปให้ดูนะครับ)

14. juntcivic

1,549
    34
    0
    ใช่ครับติดตรงนั้น เท่ สุดแล้ว M ครับเอามาดูหน่อยเสร็จแล้วเป็นไง ว่าแต่ร้านอยู่แถวไหนครับเนี่ย

15. Project_L

873
    8
    0
    เดียว จา ทำ ทริป บุก ร้าน พี่ เอม ให้ งิ 555+
    วันเสานี้ไป แถวๆ ตลาดไท พอดี
    งุงิแล้วจาเข้าไป หา ไงละ หว้า เรา งุงิ

16. Project_L

873
    8
    0
    ง่ะ เดียวๆ ขอ อีก ทู้ๆๆ 555+

ห้า ร้อย เก้า เก้า พอดี เยย อิอิ

17. m_sticker69

195
    1
    0
    มากินเบียร์ได้...แต่อย่ามาปล้นกันนะ...

18. Project_L

873
    8
    0
    อ่ะ เบียร์ ไม่ดี เราไม่กิน
    อ่ะ บุหรี่ ไม่ดี เราไม่สูบ
    อ่ะ สาว ไม่สวย เราไม่มอง
    อ่ะ รถ ส้วยสวย เราไม่ชอบ
    อ่ะ คน บร้าบร้า เรานี้ไง!!!!
    อ่ะ ห้า ห้าห้า ขำต่อมีเฮ่ (ขำดิ 555+ รู้ นะ ยิ่มอยู่ นั้นๆ อย่าๆ
    รับไม่ได้ ละ สิ้ คนรู้ทัน นั้นๆ อย่า มุมปาก กว่า ไป แล้ว พี่คร้าบบ
    ระวัง คนรอบข้าง มองนะ เดียวเขา หาว่าเป็นบ้า นั้นๆ มีรีบเก็บมุมด้วย
    ดู้ ดู คนเราอ่ะนะ บร้าไป แล้ว แน่ๆ บ้า แล้ว ขำ ดิ งิ เอ้า เล่น ฮ่า นะ เนี้ย
    ขำ ดิ้!!!!!!! )

19. m_sticker69

195
    1
    0
    เฮ้อ...ไม่รู้จะพูดไรเลย....

20. Project_L

873
    8
    0
    อางุงิ พูด ม่ะ ได้ พี่ ก็ พิม สิครับ

เอ้า!!! ฮิ้วววว~~

21. jaturong03

2,084
    91
    48
    ตามมารูปแบบการติด อิอิ ยังไม่มาครับ

22. Project_L

873
    8
    0
    - - กะ จะ เข้าไป ดู ก็ ไม่ได้ เข้างุงิ เพื่อน ของ เพื่อน มัน ยิงตัวตาย เลย ต้องรอ มัน
    ไปเก็บ ศพ ก่อน - - ( เพื่อนเป็น กู้ภัย) เลยไป ช้า + หมดเวลาสะก่อน เลย
    ไป พูนทรัพกัน แต่คนก็ ต่างได้ ของดีๆ แต่ไอเรา
    ตามเขาไม่ทัน ฉีก หนี แล้ว โดนทิ้ง - -

23. baitong-click

baitong-click Member Moderator VIP

378
    7
    18
    สวยครับชัดไป

24. m_sticker69

195
    1
    0
    เดวตอนเย็นลงให้ดู คร๊าบ.....

25. Project_L

873
    8
    0
    กิก กิ้ววววว

(โห่ แบบไร้เหตุผล -*- )

26. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    รอดูจ้า ยังไงสติกเกอร์ hiluxclub เอามาเพื่อด้วยนะครับ

27. Project_L

873
    8
    0
    อ่ะเย็น ใหนอา งิ - -

28. juntcivic

1,549
    34
    0
    M เขาไม่ได้บอกนิว่าเย็นของวันไหนนะช้าง อิอิ

29. m_sticker69

195
    1
    0
    โทษที usb โดนไวรัสง่ะ......

30. juntcivic

1,549
    34
    0
    สแกน USB เสร็จแล้ววานเอาไป สแกนเจ้าช้างด้วยนะครับ ท่าทางจะโดนไวรัสชุดใหญ่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้