ถามเรื่องตัวกระดกไฟหน้า ของ pivot อ่ะครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย kengmr2, 1 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kengmr2

kengmr2 New Member Member

7
    0
    0
    ไม่ทราบว่าจะหาซื้อได้ที่ไหนอ่ะครับ เพื่อนๆพี่ๆน้องๆคนไหนมี ช่วยบอกทีนะครับ ขอบคุณครับ ....................:)

2. sugidastro

sugidastro New Member Member

9
    0
    0
    จะซื้อทำไมละครับ pivot นี่ เพราะ MR2 มันทำให้ตาปรือได้อยู่แล้วนี่ครับไม่เห็นต้องไปซื้ออะไรเลย

3. kengmr2

kengmr2 New Member Member

7
    0
    0
    ทำด้วยเหรอ ครับ :) ไม่รู้จริงๆอ่ะครับไม่ทราบว่าพอตั้งแล้ว เปิดไฟ แล้วถ้าปิดไฟแล้วตาจะปลือเหมือนเดิมป่าวครับ

4. Jibjeep

Jibjeep New Member Member

354
    0
    0
    อยากรู้เหมือนกันครับ

5. tul_flip

tul_flip Member Member

51
    0
    6
    ลองทำดูครับ

1.เปิดไฟหน้าตามปกติ
    2.ปิดไฟหน้าให้สุดเหมือนปกติที่ปิด
    3.ขณะที่ปิดไฟแล้วจะมีช่วงจังหวะนึงที่ไฟจะค้างอยู่แปปนึง แล้วค่อยปิด จังหวะนั้นแหละที่ไฟกำลังลงปิดครับ เปิดไฟไป 1 ล็อค ไม่ต้องสุดอะครับ มันก็จะปรือแล้วครับ

ลองดูนะครับอยากปรือมากปรือน้อยยังไง

6. giGGs-bA

giGGs-bA New Member Member

11
    0
    0
    ทำได้ครับ ^^

7. Jibjeep

Jibjeep New Member Member

354
    0
    0
    เดี๋ยวไปลองดูครับ ขอบคุณมากครับ

8. Kindani

Kindani New Member Member

81
    1
    0
    ตามนั้นล่ะครับ ปรือได้ดังที่ใจต้องการ แต่ต้องกะจังหวะนิดหน่อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้