เรื่องน่ากลัวของ สามีกับ ภรรยา คู่หนึ่ง (สยองมากคับ ใจไม่ถึงอย่าเปิด)

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย เเท็ค, 7 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เเท็ค

เเท็ค New Member Member

666
    7
    0
    นักโทษคนหนึ่งหนีออกจากคุกซึ่งติดมาเป็นเวลา 15 ปี เขาหนีเข้าไปในบ้านหลังหนึ่งเพื่อจะหาเงินและปืน

แต่กลับพบกับสามี ภรรยาคู่หนึ่งอยู่บนเตียง เขาสั่งให้ผู้ชายออกจากเตียงและมัดไว้กับเก้าอี้
    ขณะที่เขามัดผู้หญิงไว้กับเตียง และจูบที่คอ จากนั้นเขาก็ผุดลุกขึ้นเข้าห้องน้ำไปอย่างรีบร้อน ขณะนั้นเอง

สามีก็กล่าวกับภรรยาว่า : " ฟังนะ.. ชายคนนั้นเป็นนักโทษหนีคุก ดูที่เสื้อเขาซิ! เขาอยู่ในคุกหลายปี
    และไม่เคยเจอผู้หญิงเลย ฉันเห็นเค้าจูบที่คอคุณ ถ้าเขาต้องการเซ็ก อย่าขัดขืน
    หรือบ่นอะไร ทำอย่างที่เขาบอก ชายคนนี้อันตรายมาก ถ้าทำให้เค้าโกรธ เราอาจจะถูกฆ่า
    เข้มแข็งไว้นะที่รัก ฉันรักคุณ"

ภรรยาเค้ากลับตอบว่า : "เขาไม่ได้จูบที่คอฉันหรอกที่รัก เขาแค่กระซิบกับฉันว่าเขาเป็นเกย์ เค้าคิดว่าคุณน่ารัก
    และถามว่าเรามีวาสลีนมั้ย ? ฉันก็ตอบเค้าไปว่าอยู่ในห้องน้ำ เข้มแข็งไว้นะที่รัก
    ฉันก็รักคุณเหมือนกัน"

สยองเเละน่ากลัวโคตรๆๆ :D:D:D

2. armam

armam New Member Member

6
    2
    0
    น่ากลัวจริงๆ 555+

3. เเท็ค

666
    7
    0
    ถึงเตือนไว้คับ ใจไม่ถึงอย่าเปิดอ่าน (อิอิ) :D:D:D

4. เเท็ค

666
    7
    0
    update รอคนใจถึงกันต่อไป

5. เเท็ค

666
    7
    0
  6. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    สุดยอดเลย Groge

ว่าแล้ว โดนอีกแล้ว ว่ากันคับพี่น้อง

7. เเท็ค

666
    7
    0
    เอ... โดน อะไร น้า า า :D:D (เเซวได้เล่นได้นะคับ ถ้าไม่พอใจขออภัยด้วยคับ:))

8. non__

non__ New Member Member

46
    2
    0
    น่ากลัวจัง

9. เเท็ค

666
    7
    0

เป็นอุทาหรณ์คับ จะได้ระวังกัน :D :D :):)

10. jerome

jerome New Member Member

423
    1
    0
    5 5 5+ และแล้วก็มาจนได้ ตัดใจเข้ามานะใจจริงก็ไม่กล้าเปิดอะ กลัวๆๆๆๆ:D

11. +-+-+- puRe -+-+-+

+-+-+- puRe -+-+-+ New Member Member

1,036
    15
    0
  12. giokae

giokae New Member Member

378
    6
    0
    น่ากลัวจริงๆ+++++ 555+++++
    น่ากลัวจริงๆ+++++ 555+++++น่ากลัวจริงๆ+++++ 555+++++

13. เเท็ค

666
    7
    0
    เตือนเเล้ว นะคับ อิอิ:D

14. เปา4G

เปา4G New Member Member

293
    7
    0
    โดนดีครับ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้