สอบถามว่า evo5 ยังโอเคอยู่ไหมครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย imp_kk, 8 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. imp_kk

imp_kk New Member Member

68
    1
    0
    สวัสดีครับพี่ๆเพื่อนชาว evo thailand คือมีเรื่องจะรบกวนสอบถามหน่อยครับ คือผมมี งบประณที่จะทำevo5-6 ใจชอบ5 มากว่าครับ ถามว่า
    1.มันจะดูเก่าไปไหมครับ ใจจิงชอบ7-9มากกว่าครับแต่ด้วยงบ
    2.ผมจะหา ck มาแปลงดีหรือว่าหารถที่แปลงแล้วครับ
    3.ราคาตอนนี้น่าจะอยู่เท่าไหร่ครับ เอาแบบรถเดิมๆไม่เน้นโมเครื่องครับ
    ผมหวังว่าจะได้เป็นสมาชิกของ evothailand เร็วๆนี้ครับ
    ขอบคุณครับ

2. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ยังน่าเล่นอยู่ครับ หารถที่แปลงเสร็จแล้วสภาพดีๆ รู้ประวัติดีกว่าครับ
    ราคาจะถูกกว่าทำเองมากทีเดียว
    แต่ต้องรู้ประวัติให้ได้ว่ารถทำมาจากที่ไหน เพราะงานดัดแปลงมีความสำคัญเรื่องความปลอดภัยสูงมากครับ
    มีหลายอู่มากที่แปลงมาแล้วไม่ปลอดภัย เพราะเรื่องรายละเอียดงานตัวถังของ ck กับ อีโว มันแตกต่างกันมากครับ
    ต้องหาอู่ที่แปลงได้ดีมีคุณภาพและแข็งแรง

ราคารถทำแท้ครบๆ คงอยู่ราวๆ 6 - 7.5 แสน ครับ

3. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    เอารถผมป่าวสนใจโทรมาคับ อิอิ 083-9850005 โอ๋คับ ขายถูกๆ

4. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    ยังน่าเล่นคับ โดยเฉพาะ 5 RS

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้