hijet 660 หัวฉีด/3AT ทำยังไงให้วิ่งดีเเล้วรอบไม่สูงครับ

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย natthawut, 4 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. natthawut

natthawut New Member Member

3
    0
    0
    hijet 660 หัวฉีด/3AT ทำยังไงให้วิ่งดีเเล้วรอบไม่สูงครับ
    ตอนนี้ 100 km/h ประมาน 4500-5000 รอบ
    ต้องทำไงครับเปลี่ยนเฟืองท้ายหรือเปลี่ยลเกียร์ดีครับ
    เเต่อยากได้ AT นะครับ เเนะนำร้านด้วยนะครับ

2. MIRADRAG

MIRADRAG New Member Moderator

115
    3
    0
    น่าจะลองหาเฟืองท้ายเปลี่ยนดูนะครับ เพราะยังหา เกียร์ ออโต้ของไฮเจ็ท 4 เกียร์ไม่ได้เลย

3. Mr.Mira_Man

Mr.Mira_Man New Member Member

55
    1
    0
  4. natthawut

natthawut New Member Member

3
    0
    0
    เเล้วควรทดเฟืองเท่าไรดีครับ หรืหาเกียร์ออโต้ของ มิร่าชนได้ป่าวครับ

5. TamakinG

TamakinG New Member Member

41
    2
    0
    ใส่ล้อโตหน่อยได้มั้ย หน่อ ช่วยได้ติ๊ดนึง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้