หาตัวคลอบพวกมาลัยครับ

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย Mr.Mira_Man, 22 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mr.Mira_Man

Mr.Mira_Man New Member Member

55
    1
    0
    คือตัวที่คลอบพวกมาลัยที่เป็นพลาสติกที่ติดมากับรถมันกรอบแล้วก็ตัวยึดน๊อตมันแึตกหมดแล้วครับ
    ไม่ทราบพอจะมีที่ไหนเค้าขายมั่งไม๊ึครับ หรือหาซื้อได้ที่ไหนมั่ง ตอนนี้ผมอยู่ปทุมธานี คลอง 3 ครับ :cry:

2. Mr.Mira_Man

Mr.Mira_Man New Member Member

55
    1
    0
    อ่อ..เจอแหล่งแล้วครับเค้่าลือกันว่าร้านเฮียโรจน์มีครบเลยว่างั้น..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้