Meeting กันดีกว่าครับเพื่อนๆ เสาร์ที่ 26 กค.2551

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย Anankhet, 9 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    คิดถึงกันก็มาร่วมกันหน่อยนะครับ
    สมาชิกใหม่ก็ไม่ต้องเขินอายครับ ไม่เก็บค่าสมาชิกครับ
    นัดเจอกันที่ โลตัส พระราม3 4 โมงเย็นครับ
    มีอะไรดีๆมาโชว์กันเยอะครับ

2. pek_photo

pek_photo New Member Member

4,594
    1
    0
    ถ้าไม่ติดงานจะแวะไปหานะจ๊ะที่รัก

3. SR20DE@Productive

SR20DE@Productive New Member Member

403
    10
    0
    ลงชื่อร่วมงานครับผม

แต่อาจจะไม่เอาน้ำเงินไปนะฮะถ้ามันต้องเข้าอู่
    พักหลังๆนี้พอน้องใหม่มามันงอนน่าดู เดินเบาสั่น รอบตก บางทีกดคันเร่งไม่ไป

4. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    เอ...ในรูปนี่เหมือนนั่งในรถตู้เลยนะเป๊ก
    ผอมลงป่ะเนี่ย.... แก้มตุ่ยเชียว

5. Anankhet

1,282
    5
    38
    หรือว่ามันเรียกร้อง SR20DET

6. jnismo

jnismo New Member Moderator

149
    7
    0
    ไปไม่ได้อีกแล้วครับติดเรียน เสียดายมากๆคร้าบบบ

7. chit

chit New Member Member

732
    0
    0
    ผอมลงจริง.....................
    แอบไปเที่ยวที่ไหนอ่ะท่าน..........

8. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    มีของเล่นใหม่อยากดูจัง

9. john bame

john bame New Member Member

5
    0
    0
    อยากไปแต่ผมอยู่เชียงใหม่

10. Phantom_Art

Phantom_Art New Member Member

51
    0
    0
    ใกล้บ้านผมมากเลยครับ แบบนี้ยังไงก็ไม่พลาดครับผม

11. birdkung_nx

birdkung_nx New Member Member

273
    4
    0
    อย่าลืมรูปฝากน้องๆ ชาวเชียงใหม่นะครับ

12. john bame

5
    0
    0
    มีใครอยู่เชียงใหม่บ้างนัดเจอกานหน่อย 0816962375 เจใnx สีขาว

13. john bame

5
    0
    0
    กินเหล้ากานป่ะ

14. Oakman222

Oakman222 New Member Member

20
    0
    0
    เสียดายจัง

จะพยายามไปให้ได้นะครับ แต่ คาดว่าจาติด

15. Anankhet

1,282
    5
    38
    ไม่เป็นไรนี่ครับ ที่เชียงใหม่ก็มีกลุ่มผู้ใช้ NX อยู่ครับ นัดเจอกันได้ครับ

16. Anankhet

1,282
    5
    38
    มานะครับอาร์ท ใครว่างๆเชิญๆๆๆๆนะครับ งานนี้ไม่ได้เน้นปริมาณครับ เน้นมากันด้วยใจ ใครไม่มาไม่ว่ากันครับ

17. Singha.com

Singha.com New Member Member

86
    2
    0
    น่าเสียดายจังอดไปอีกแระ
    พอดี 26-27 นี้ ทางบริษัทพาไปเที่ยวประจำปีที่เกาะช้างครับ
    เอาไว้รอบหน้าจะไปให้ได้ครับ ป๋าอ๊อด

18. pek_photo

4,594
    1
    0
    นั่งเฮลิคอปเตอร์ ขึ้นไปถ่ายรูปทางอากาศอ่ะพี่

19. mining66

mining66 New Member Member

31
    0
    0
    อยากไป มากเลยครับแต่...

ผมอยากไปมากเลย อยากไป ถาม ขอคำปรึกษา พี่ๆ ด้วย ผมอยากทำให้รถผมสวย แรง กว่านี้....แต่ผมไม่กล้าไป ผมอายรถ ผมครับ

20. momo234

824
    6
    0
    ไม่ต้องอายครับ จาได้มาเจอกันครับ

21. Anankhet

1,282
    5
    38
    สำคัญว่าใจอยากมารึเปล่าครับ
    อย่าไปกังวลเรื่องนั้นเลยครับ ต่อให้โทรมแค่ไหน ถ้าใจรักที่จะมา ยังโอเคกว่าคนที่แต่งจนสวยเนี๊ยบ-แรงเฉียบ แต่ไม่คิดที่จะมาพบปะกันบ้างเลย เห็นชุมชนนี้เป็นเพียงแค่ที่หาซื้อของเท่านั้น

22. SR20DE@Productive

SR20DE@Productive New Member Member

403
    10
    0
    ผมจะไปถึงประมาณ 4-5โมงเย็นนะครับ

23. momo234

824
    6
    0
    มากันมากๆนะคราบ

24. NeXer

NeXer New Member Member

235
    1
    0
    โอเคเลยคร้าบ รับทราบเวลาเรียบร้อยแล้ว
    ยังไงเจอกานนะค้าบ อิอิอิ
    แต่อายรถตัวเองจัง โทรมสุดๆแล้วอ่า

25. pek_photo

4,594
    1
    0
    ติดงานอ่ะ

อดเจอเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ เลยง่ะ

26. Phantom_Art

Phantom_Art New Member Member

51
    0
    0
    ต้องขอโทษอย่างแรงมากๆเลยครับ ผมดันจำผิด.......คิดว่านัดกันวันอาทิตย์
    เซ็งตัวเองอย่างแรง......

27. NeXer

NeXer New Member Member

235
    1
    0
    รถพี่ต้น และรถพี่อ๊อด ค้าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้