ร่วมไว้อาลัยกับการเสียชีวิตของ "พี่ต้น ch3"

การสนทนาใน 'Thonburi Truck' เริ่มโดย <<Power-Ranger>>, 12 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. <<Power-Ranger>>

<<Power-Ranger>> New Member Member

157
    1
    0
    ซึ่งตอนนี้ ได้เสียชีวิตลงแล้ว ด้วยโรคประจำตัว ศพ ตั้งบำเพ็ญกุศล ณ วัดม่วง บางแค
    ขอ แสดงความเสียใจ แด่ ญาติ พี่ น้อง มิตรสหาย ด้วยครับ

ปล.ถ้าใครจำไม่ได้ว่าคนไหน ก็คือเจ้าของรถ โตโยต้า ไทเกอร์ 4x4 ลายไฟ เครื่องเสียงรอบคัน ครับ

2. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    ขอแสดงความเสียใจ แด่ ญาติ พี่ น้อง ด้วยครับ ขอให้ต้น ไปสู่สุขคติ หลับให้สบายครับ

3. ขนมจีบปู

ขนมจีบปู New Member VIP

3,157
    24
    0
    แสดงความเสียใจด้วยคับ

4. zain_72

zain_72 New Member Member

860
    10
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ

5. racing.team_641

racing.team_641 New Member Member

34
    0
    0
    ขอให้พี่ชายของผม ได้สู่สุคตินะครับ ขอบคุณสำหรับทุกๆอย่างนะครับพี่ต้น จากไอ้น้องรักของพี่.........

6. racing.team_641

racing.team_641 New Member Member

34
    0
    0
    ขอเชิญเพื่อนๆ พี่ๆ ร่วมไว้อาลัย ณ วัดม่วง ศาลา4 นะครับ..........

7. pai dragon MTC 081

pai dragon MTC 081 New Member Moderator

445
    5
    0
    ทางคลับธนบุรีทรัคขอแสดงความเสียใจกับการจากไปของพี่ต้น ขอให้ท่านไปสู่สุคติ

ใครจะไปฟังพระสวดก็ขอเชิญนะครับ

8. jo772

jo772 New Member Member

87
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยน่ะครับ

9. Ball Isuzu

Ball Isuzu New Member Member

32
    1
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ....

10. racing.team_641

34
    0
    0
    ขอเชิญเพื่อน พี่ๆทุกคนนะครับ ร่วมกันฟังพระสวดอภิธรรมศพ ขอบคุณครับ......

11. l2ey619

l2ey619 New Member Member

76
    1
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ หลับให้สบายครับ

12. สนั่นเมือง

สนั่นเมือง New Member Member

6
    0
    0
    เสียใจด้วยคับ

13. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    พี่ต้นเป็นพี่ที่ดีคนหนึ่งที่ได้รู้จักมารุ่นเเรกๆ ขอให้พี่หลับให้สบายนะคร้าบ พี่จะอยู่ในใจของน้องๆฝั่งธนตลอดไป หลับให้สบายนะคร้าบ พี่ชาย พวกผมจะไปกันวันจันทร์นะคร้าบพี่ เเล้ววันจันทร์เจอกัน รักพี่ชายเสมอ

14. ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับ.....ให้สู๋สวรรค์นะคับ

15. neung4doors

neung4doors New Member Member

551
    11
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ

16. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    ครับอย่างที่น็อตบอกครับ ต้นเป็น พี่ที่ดี คอยดูแล พี่-น้อง ให้คำปรึกษา แก้ไขปัญหา ของทีมเสมอมา
    จึงได้เกิด Thonburi Truck ฝั่งธน ผมดีใจที่ได้รู้จักต้น และ เสียใจที่ต้นจากไป วันจันทร์จะไปช่วยงานครับ

17. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    ได้รู้ข่าวรู้สึกใจหายมาก ไม่คิดว่าจะเป็นพี่ต้น

ขอแสดงความเสียใจ กับครอบครัวของพี่ต้นด้วยค่ะ

วันจันทร์ ถ้าไม่ติด ธุระที่ไหน จะไปอ่ะ

แต่ วันเผา ไปชัว

18. racing.team_641

34
    0
    0
    ขอขอบคุณ เพื่อนๆ พี่ๆ ทุกคน แทนพี่ต้นและครอบครัว ด้วนนะครับ........ ขอบคุณครับ

19. ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ

20. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    ยังคิดถึงรอยยิ้มของพี่ได้เสมอครับ หลับให้สบายครับพี่ต้น

21. notty

873
    20
    0
    ใครไปไม่ถูก ก้อไปพร้อมพวกผมได้คร้าบ เจอกันวันจัน ปั้ม เจ็ท สาย 1 เวลา 6โมงเย็นคร้าบ

22. notty

873
    20
    0
    ถ้าใครจำไม่ได้ ผมมีรูปรถพี่เค้าคร้าบ ตอนมิ้ตติ้งที่นี่ใหม่ๆ เลยคร้าบ

23. racing.team_641

34
    0
    0
    ขอขอบคุณพี่notty แทนพี่ต้นด้วยนะครับ สำหรับรูปที่เอามาลงให้ พระสวดทุ่มครึ่งโดยประมาณครับ งานมีถึงวันอังคารครับ วันพุธประชุมเพลิงเวลา 17.00น ครับ ขอบคุณพี่ๆทุกคนนะครับ................

24. LEE YUKARI

LEE YUKARI New Member Member

441
    6
    0
    ขอ แสดง ความ อาลัย ครับ พี่ ต้น ขอไห้ ไปสู่ สุคติครับ

25. WuT_Van

WuT_Van New Member Member

247
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

26. เสียใจด้วยคับจำได้และ

27. ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ

28. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    อ้าว สรุป วันประชุมเพลิงมี วันพุธหรอ เอนึกว่า วันอังคาร

29. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    วันนี้มีคนมาร่วมงานเยอะมากครับ...... หลับให้สบายนะครับพี่ต้น

30. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0
    ยังจำได้ว่าเห็นรถพี่เค้า ที่สนามหลวงสอง TwT

ขอแสดงความเสียจัยด้วยครับ,,

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้