ผมขอถามเรื่องค้ำหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย gikiydcd, 6 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gikiydcd

gikiydcd New Member Member

36
    1
    0
    รบกวนผู้รู้บอกทีนะครับ คือพอดีผมจะใส่ค้ำโช๊ค ต้องเอาของรุ่นไรมาใส่ครับ จะใส่ หน้า บนล่าง หลังบนล่าง ครับ หน้านี่ผมจำได้ว่าต้องเอาของdc5มาใส่ ละหลังอะคับ เอาของอะไรมาใส่ได้บ้างอะครับ ep3หรือdc5ครับ ละราคาเบิกใหม่ของcuscoประมาณเท่าไรครับ ขอบคุณทุกท่านที่ตอบล่วงหน้าเลยครับ

2. es21fatboy

es21fatboy New Member Member

580
    60
    0
    หน้าใส่ DC5 ครับ ยกเว้น Mugen DC5 รู้สึกว่ามันสูงไปนิสนุง
    จะติดโครงฝากระโปรงหน้าอ่ะครับ แต่ถ้าเจียร์ออกได้ ก้อใส่ได้ครับ

ส่วนด้านหลัง ไม่ว่าบนหรือล่าง DC5 EP3 ES ใส่ด้วยกันได้หมดครับ

3. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0
    ตามนั้นเลยครับ

4. gikiydcd

gikiydcd New Member Member

36
    1
    0
    ขอบคุณทั้งสองท่านเลยครับ

5. brownnie123

brownnie123 New Member Member

22
    0
    0
    ผมสั่งยี่ห้อ Ultraracing จากญี่ปุ่นคับ
    แต่ตอนนี้ยังไม่ได้ของ ประมาณอาทิตหน้าถึงได้
    ลองดูเว็บละกัน
    http://www.ultraracing.com.my/ultraracing/ProductData.asp
    รู้สึกใน es นี้มีคนนึงรับสั่งยี่ห้อนี้อยู่แต่ผมจำชื่อไม่ได้

6. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ร ถ สี ส้ ม นี่ ใ ส่ แ ต่ ข อ ง สุ ด ๆ ทั้ ง น้ า น เ ล ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้