หลาน กับ ยาย (อ่านกันยังคับ)

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย เเท็ค, 7 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เเท็ค

เเท็ค New Member Member

666
    7
    0
    หลาน : ฮัลโหล...ยาย นี่หนูเองน๊ะค๊ะ

ยาย : อ๋อ..หนูเองเหรอจ๊ะ

หลาน : ตอนนี้หนูได้เป็น Freshy

ยาย : อ้าว!! ไปเป็นกะหรี่ทำไมล่ะลูก

หลาน : ไม่ใช่!!! หนูอยู่ปีหนึ่ง

ยาย : ถูกเค้าจับขึงด้วยเหรอลูก

หลาน : ยายคะ คือ...หนูเป็นรุ่นน้อง

ยาย : ไปทำยังไงท้องละลูก

หลาน : หนูเป็นน้องวิดคอม

ยาย : อ๋อ โดนเค้ามอมเหรอลูก

หลาน : เปล่า หนูเรียน มศว

ยาย : ยังไม่มีพ่อด้วยเหรอลูก

หลาน : ยายอ่ะฟังผิด

ยาย : พ่อมันดัดจริตอีกเหรอลูก

หลาน : ยายง่ะ ชอบพูดบ้าๆ

ยาย : มันชอบเล่นท่าเหรอลูก

หลาน : ทำไมยายไม่ตั้งใจฟัง

ยาย : มันล่อซะพังเชียวเหรอลูก

หลาน : หรือหนูพูดไม่ดัง

ยาย : โห!! หนูติดสังฆัง แย่เลยลูก

หลาน : โว้ย!! คุยกับยายแล้วเซ็ง

ยาย : คงไม่ใช่มะเร็งมั้งลูก

หลาน : ยายทำหนูอารมณ์เสีย

ยาย : จะอมจะเลีย ปล่อยเค้าเถอะลูก

หลาน : ทำไมยายไม่ฟังดีๆ

ยาย : แค่สองที.. กระจอกลูก

หลาน : ไม่เอาแล้ว หนูไปดีก่า

ยาย : ตีลังกา ยายลองแล้วลูก

หลาน : จึ๋ย..เอ่อ..ยายแปลกปายน้าค้า...

ยาย : บนหลังคา..ก็น่าลองนะลูก

หลาน : เน่!! ถ้ายายไม่หยุด หนูจะด่า

ยาย : บนดาดฟ้า อันตรายนะลูก

หลาน : โถ่โว้ย!!! อีบ้า

ยาย : บนฝ้าเพดาน ระวังตกนะลูก

หลาน : อียายบ้ากาม

ยาย : แค่สาม กำลังดีเลยลูก

หลาน : โธ่!! อี5

ยาย : โห...ยายยังไม่กล้าเลยลูก

หลาน : เล็ดเช่!! อีตูกกะทะ

ยาย : ไปล่อกับพระ บาปนะลูก

หลาน : อี...อี สะด

ยาย : อ้าว..มันก็ต้องอาบัตินะซิลูก

หลาน : อียาย chip หาย

ยาย : ไม่มีคำว่าสายหรอกลูก

หลาน : เฮ้อ..พูดไปเปลืองลมเปล่า

ยาย : เรือล่มปากอ่าว ปรึกษาหมอสิลูก

หลาน : อี..... เฮ้อ

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

มียายอย่างนี้หลานๆท่าจะปวดหัว :D:D:D:D:D

2. เเท็ค

666
    7
    0
    อ่านกันยัง คับ หลานๆ:D:D:D

3. เเท็ค

666
    7
    0
    update อยู่คับ

4. Havayashi

Havayashi New Member Member

31
    9
    0
    ยายเค้าหูเพี้ยนขนาดนี้เลยเหรอ
    เฮ้อ....กำ...กำของหลาน
    แต่....ขำ....ขำของเรา

ฮิฮิ...ฮาดิ...ยายบ้ากาม

5. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    กรำของหลาน

6. เเท็ค

666
    7
    0
    update ยังมีหลานอีกหลายคนเลย ที่ยังไม่เข้ามา ฟังยาย (อิอิ)

7. Jern

Jern New Member Member

6,174
    48
    0
    5555555555555555555555555555555555555555555555555555555

โคร-ฮา

ถูกใจมากคับ 555

ขอก๊อปปปๆๆๆๆ เอิ๊กๆๆๆ

8. เเท็ค

666
    7
    0
    เเปลว่าหลานคนนี้เข้าใจ ยาย นะ :D

9. Jern

Jern New Member Member

6,174
    48
    0
    555

อย่างรักยายเลย

10. เเท็ค

666
    7
    0

:):):) ( update )

11. เเท็ค

666
    7
    0
  12. เปา4G

เปา4G New Member Member

293
    7
    0
    ชอบครับ โดนดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้