มีใครใช้เกจวัด Apex EL2 ที่เป็นไฟฟ้ามั้งปะคับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย hipmeaw, 9 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hipmeaw

hipmeaw New Member Member

12
    0
    1
    รบกวนถามหน่อยคับ ว่า ถ้าเราต่อแบบไม่เสียบ sensor นี่ เข็มมันจะต้องกวาดปะคับ
    พอดีมีอยู่แต่ไม่มี sensor เลยไม่รุ้ว่ามันพังหรือป่าวอะคับเพราะว่า ต่อแล้วไฟมันติดแต่เข็มไม่กวาด
    ขอบคุณมากคับ

2. RENESIS RACING SERVICE

RENESIS RACING SERVICE New Member VIP

115
    1
    0
    ไม่แน่ใจนะครับ มันน่าจะกวาดนะครับถ้าจำไม่ผิด ลองเช็คเรื่องสายไฟ + ที่ลงครับ ว่า ครบเปล่า...

3. hipmeaw

hipmeaw New Member Member

12
    0
    1
    สาย สีเหลืองจากกล่อง unit นี่ ลง ที่ไหนหรอคับ

4. ต้นกล้า

ต้นกล้า New Member Moderator VIP

591
    27
    0
    กวาดแน่นอนครับ เคยใช้อยู่เหมือนกัน

5. Little DragonZ

Little DragonZ New Member Member

566
    16
    0
    ตอนนี้ใช้อยู่ครับ บิดกุญแจไปที่สตาร์ท ไฟมันจะหมุนสวิง ไปแล้วกลับมาที่เดิมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้