สอบถามพี่โจหน่อยครับเกี่ยวกับแอร์จอเน

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Anata, 9 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Anata

Anata Guest

0
    0
    0
    คืออยากจะทราบว่า ถ้าทำแอร์ออโต้แบบจอเน หน้าจอ มันใช้อ่ะไรได้บ้างนอกจากเนวิเกเตอร์ หน้าจอจะติดมั้ยอ่ะไรทำนองนี้อ่ะครับ ถ้าพี่ว่าง ช่วยตอบผมทีนะครับ พอดีเห็นรถพี่ลงหนังสือแล้วทำแอร์จอเน

2. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    ตอบแทนและกันนะ ตอนนี้พี่เขาเปลี่ยนและเป็น 3 ตุ่ม

แอร์ออโต้แบบจอเน หน้าจอ มันไม่เห็นใช้ไรได้เลยอ่ะครับ

3. Anata

Anata Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณครับที่มาตอบให้ จะได้เก็บตังทำ3ปุ่มดีกว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้