เตรียมตัวให้พร้อมครับ

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย god army, 16 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    หนังสือ"ไบท์ บิวตี้"เริ่มเก็บตกรถในกลุ่มเราแล้วทีละคันเพื่อรวมเล่มออกมาพิเศษครับ1ฉบับสำหรับชาวล้อเล็กเท่านั้น....ฉะนั้นรถใครที่ยังไม่ล้างก็ล้างซะเตรียมตัวให้พร้อมครับ......ของผมโดนไปเเล้ว1ต่อไปแกงค์บางนา-ปากน้ำ-แกงค์ซ่าส์..และเพื่อนๆที่อยู่ใกล้เคียงเตรียมตัวให้ดีครับเค้าไปหาท่านถึงที่แน่นอนต่อไปทางฝั่งรังสิตเตรียมให้พร้อมนะครับไม่เกินสิ้นเดือนโดนแน่ระวังครับ..............:eek: :eek:

2. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    :( คราวนี้หละราคาอะไหล่ขึ้นกระฉูดดดดดด... :(

3. mtb96

mtb96 New Member Member

253
    6
    0
    รถพังๆเค้าจะเอาลงไหมงะ

4. Cheezer

Cheezer New Member Member

257
    0
    0
    เอฟก็รีบซ่อมให้เสร็จไว ๆ จิ รถเทพจะไม่เอาลงได้ไง :D :D :D

5. god army

3,198
    77
    0
    ข่าวมาว่าน้องคิ้ตตี้โดนแน่ๆแรงมากเค้าว่างั้น

6. <--I'm'TeeZ@!-->

<--I'm'TeeZ@!--> New Member VIP

131
    3
    0
    ไม่สบายทำไงดีๆๆๆๆๆๆๆๆยังไม่หายเลย

7. jokeza

jokeza New Member Member

339
    3
    0
    เวง รถยกเครื่อง ลงแล้ว ทําไงดีหว่า

8. god army

3,198
    77
    0
    อาทิตย์หน้าครับทันอยู่แล้ว..........

9. Mint_ZR

Mint_ZR New Member Member

142
    1
    0
    ดังกันอีกแล้วครับ ท่าน ผมงานดีมีคุณภาพครับ

10. jummum

jummum New Member Member

411
    3
    0
    รถผมเดิม..เดิมลงได้เป่า.ครับน้า..

11. Cheezer

Cheezer New Member Member

257
    0
    0
    ง่ำ ๆ งานนี้น้องคิตตี้ไม่ได้เกิดแย้วครับ สติ๊กเกอร์ไปทั้งแถบเลยเลย ( ด้านซ้าย ) :( :( :( แถมหาสีชมพูดอกไม้เดิมเทียบไม่ได้อีกตามร้าน เวงกำ :( :( :(

12. god army

3,198
    77
    0
    มีเวลาอีกเยอะครับ.....z4เดิมๆน่ะมันเดิมต้องไหนครับม่ำอิๆๆๆ

13. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    :( งี้ผมก็อดดิ รถไม่ได้ทำไรเลยอะ :(

14. mtb96

mtb96 New Member Member

253
    6
    0
    z4 เคดิตดีอยู่แล้วครับ

15. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D :D :D :D :D :D
    อิอิ
    หนังสือของเดือนไหนครับพี่เป้.......
    ผมจะได้ซื้อเก็บ............. :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้