แจ้งข่าว.....Meeting ( ครั้งที่ 4 )...." Up Date "....

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย Cheezer, 13 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Cheezer

Cheezer New Member Member

257
    0
    0
    ประกาศ.......... :cool: :cool: :cool:

...." Meeting ครั้งที่ 4 "....

เสาร์ 19 พฤศจิกายน 2548 :eek: :eek:

สถานที่ : ร้านแฟมิลี่หมูกะทะ ( ถนนเพชรบุรี ที่เก่าเจ้าเดิม )
    เวลา : ตั้งแต่ 18.00 เป็นต้นไป ( มาสายกันทุกที อิอิ )
    :D :D

ยังไงก็อยากให้สาวกชาว 2 ล้อเล็ก เช็ครถให้พร้อม
    ก่อนออกเดินทางนะคะ เพื่อความปลอดภัย
    ;) ;)

หมายเหตุ............ ที่เปลี่ยนสถานที่จากเลียบทางด่วนรามอินทรา
    มาเป็นร้านเดิมเนื่องมาจากว่า อันตรายทั้งรถและตำรวจ จึงยังไม่มี
    การเปลี่ยนแปลงสถานที่ ยังไงก็ต้องขออภัยมายังสาวกทุกท่าน ณ ที่นี้ด้วยค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ :p :p :p

แก้ไขล่าสุด: 13 พฤศจิกายน 2005
  2. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    ครับไปด้วยเลยฮ่าๆๆๆคราวนี้มาลงชื่อเป็นคนแรกเลยด้วยกริ้กๆๆๆ

3. jokeza

jokeza New Member Member

339
    3
    0
    ผมว่าเปิดสมาชิกที่ร้านเค้าไปเลยดีกว่านะ

4. Cheezer

257
    0
    0
    สาวกท่านใดที่กำลังทำรถอยู่ก็รีบ ๆ กันหน่อยนะเดี๋ยวจะไม่ทันมิตติ้ง
    เช็คเครื่องให้เรียบร้อย อ้อระบบเบรคด้วยนะเพื่อความปลอดภัย
    :rolleyes:

มิตติ้งเจอกัน :D :D :D

5. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    :p ไปด้วย ๆๆๆ นู๋จะไปขี่รถของเล่น....อิอิ :p

6. amboy

amboy New Member Member

2
    0
    0
    ไปด้วยคับ:D

7. jackkodomo

jackkodomo New Member Member

21
    1
    0
    jackkodomo

งานนี้ต้องไป.:confused: ;) :confused:

8. tuche

tuche New Member Moderator

307
    4
    0
    จะพลาดได้ยังไงคร้าบ....................

9. GOB^MAX^

GOB^MAX^ New Member Member

160
    4
    0
    ไปด้วยคับไม่พลาด

10. jokeza

jokeza New Member Member

339
    3
    0
    สงสัยผม จะพลาดงานนี้แน่นอน เลย เพราะมันตรงกับงานรับปรินญาของ หอการค้า

11. god army

3,198
    77
    0
    เรียนที่ศรีปทุมแต่......ไปงานรับปริญญา หอการค้า...ยังไง?????ครับฟันธงหน่อยอิๆๆๆ

12. 13BT-REW

13BT-REW New Member Member

1,925
    12
    0
    ไกลอีกแล้ว น่าจัดใกล้ๆบ้างน้าๆๆ

13. god army

3,198
    77
    0
    ไม่ไกลหรอกครับ....มากันเรื่อยๆ

14. mtb96

mtb96 New Member Member

253
    6
    0
    จ้า

15. sak zx

sak zx New Member Member

47
    1
    0
    คนไกลเป็นร้อยกิโล
    ยังยกรถมา เพื่อMeetingเลย
    :) :) :) :) :) :) :) :)

16. pickkyboy

pickkyboy New Member Member

216
    1
    0
    ผมว่าน่าจะเป้นพันนะ

17. <--I'm'TeeZ@!-->

<--I'm'TeeZ@!--> New Member VIP

131
    3
    0
    ไปด้วยงานนี้รถไม่พังแน่ๆ55เพราะๆว่าขับได้แค่50เองงานนี้
    ไอโด้ไม่ได้ไปด้วยแต่ว่าส่งตัวแทนขับรถไปแทน
    ทำไมต้องไปกินหมูกะโจ๊กอีกแล้ว อย่าลืมไปไนท์รัชดาต่อกันน่ะคร้าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

18. Thegodfather

Thegodfather New Member Member

71
    1
    0
  19. jummum

jummum New Member Member

411
    3
    0
    ขอมีส่วนร่วมด้วยคน คร๊าบบบบบบ

20. Ant~Za

Ant~Za New Member Lady Member

20
    2
    0
    เดินสายไงล่ะจ๊ะ แต่จะพยายามไปมิ้ตติ้งและกัน ถ้าทําได้:D

21. pun

pun New Member Member

36
    1
    0
    ไม่กินแต่ไปต่อรอบดึกด้วยได้มั้ยครับ ลดฟามอ้วนอยู่ - -''

ปล.ไปขี่เล่นที่ ถ.ข้าวสารกันดีมั้ยครับ

22. god army

3,198
    77
    0
    ไปไหนไปกันครับแต่..........ขออิ่มก่อนแล้วอย่าลืมเติมน้ำมันใส่ขวดกันไว้ด้วยล่ะเด้อค่ะเด้อ

23. Do'Za

Do'Za New Member Member

103
    1
    0
    ไปไม่ได้อะ แต่อยากไปมากเลย เดียวส่งให้เพื่อนไปแทนนะจ๊ะ

24. god army

3,198
    77
    0
    เด็กดีจังนะโด้

25. Thegodfather

Thegodfather New Member Member

71
    1
    0
    งานนี้อด

26. god army

3,198
    77
    0
    มาไม่ได้เหรออุ้ย....

27. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    :mad: ไร ๆ เบี้ยวอีกแล้ว ๆๆๆ ...อุ้ย :mad:

28. Cheezer

257
    0
    0
    ล่าสุดเห็นอุ้ยบอกว่าจะมานี่นา แต่ว่าโจ๊กเกอร์จะไปรับอ่ะ งานนี้ :p :p :p

29. jummum

jummum New Member Member

411
    3
    0
    ถ้ามากันครบ..ครบ.คงจะดีนะ...จะได้รู้จักกันทุก..ทุกคน....

30. god army

3,198
    77
    0
    ใช่ครับๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้