d 16 y 8 กับกรองเปลือย

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย เมืองสมุทร, 9 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เมืองสมุทร

เมืองสมุทร New Member Member

27
    4
    0
    อยากสอบถามเพื่อนๆที่ตีกรองเปลือนในเคื่องตัวนี้คับว่าเป้นยังไงบ้าง
    พอดีผมจะไปตีกรองเปลือยแล้วไปเจออู่อู่นึงเข้าบอกว่าเครื่องตัวนี้ตีกรองเปลือย
    แล้วม้าตก ให้ใช้กรองเดิมดีกว่าจึงอยากสอบถามว่าจิงหรือป่าวคับ

2. ของเดิมดีกว่าครับ

3. Oryor

Oryor New Member Member

283
    10
    0
    ผมว่าของเดิมดีกว่า เพราะว่าใส่มาแล้ว ต้นหายนิดหน่อย

4. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    ต้นหายจริงครับ แต่ได้เสียง

5. โบ๊ท

โบ๊ท New Member Member

440
    3
    0
    ผมก็ติดกองเปลือยของapaxแต่ผมไปทำคลัชทองแดงมา ออกตัวก็โดดเป็นลิงเลย

6. Hayabusa

Hayabusa New Member Member

494
    37
    0
    เสียงดังขึ้นครับ นอกนั้นไม่รู้สึกอะไรมาก

7. gorigori

gorigori New Member Member

328
    22
    0
    เสียงดัง สะใจ ฝุ่นเข้าเยอะ พังไวครับ

8. ping0168

ping0168 New Member Member

210
    11
    0
    แล้ว D15B vtec 3 stage อ่าครับเปลี่ยนเเล้วจะดีขึ้นหรือแย่งลงครับ

9. i-key

i-key Member Member

47
    2
    8
    ใส่อยู่ครับ แต่ไม่รู้ว่าใส่กรองเดิมเป็นอย่างไรแบบว่ากรองเปลือยมันติดมาอยู่แล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้