ถามอีกทีคับพี่โจเรื่องฟิวส์Fuel PumpและIgnition DC strater

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย mailgu.16, 9 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mailgu.16

mailgu.16 New Member Member

48
    5
    0
    ถามอีกทีคับพี่โจฟิวส์ สองตัวด้านล่างว่ามันเป็นเบอร์อะไรในรูปที่มีให้ผมมางงหรือโง่ยังไงก็หาไม่เจอช่วยหน่อยคับพี่ EK 97

ตัดน้ำมัน
    Fuel Pump

ตัดไฟสตาร์ท
    Ignition DC strater

เรื่องฟิวส์

2. mailgu.16

48
    5
    0
    ช่วยให้คำตอบหน่อยคำท่านพี่ๆๆๆ

3. บอกได้เท่าที่บอกแหล่ะครับ บอกมากไปมันจะไม่ดี เพราะบอร์ดนี้
    ใครเข้ามาอ่านบ้างก็ไม่รู้ ถ้าคนที่ไม่ดีเข้ามาอ่าน เด๋วจะซวยกันใหญ่
    ถ้าสนใจจริง ๆ แนะนำให้ไปมีตติ้งครับ

4. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    มันตรงไปป่าวครับ

ลองอันที่น่าจะใช่ดูสิครับ

5. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
    ระวังกันหน่อยนะครับ อิเตอร์เน็ตใครๆก็เข้ามาดูได้

6. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    แนะนำว่าหลังไมล์ดีก่าครับ เบอร์พี่โจหาไม่ยาก

7. mailgu.16

48
    5
    0
    ขอบคุณคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้