ร่วมสร้างกระแส Clip PFSC#2 จากรถเชษฐ์สระบุรี

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย Emporio, 11 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Emporio

Emporio Active Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

377
    35
    28
    กำลังจะเริ่มสนาม 3 กันแล้ว เอา Clip สนาม 2 มาปล่อยสร้างกระแสดีกว่า :D

Clip นี้ถ่ายในรถหมายเลข 109 รุ่น NA ของนายเชษฐ์สระบุรี

File .3GP 6 MB กดที่นี่

File .WMV 39 MB กดที่นี่

2. Mr.Mira_Man

Mr.Mira_Man New Member Member

55
    1
    0
    สุดยอดเลยครับ เสียงนี่หวานจ๊อย..:D

เริ่มกิเลสอยากแต่งมั่งล่ะ อิอิ..

แล้วเราจะไปแข่งกันเองหรือแข่งกับทีมอื่นครับ ?

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 กรกฎาคม 2008
  3. kamikaze_ho

kamikaze_ho New Member Member

239
    0
    0
    ว้าววววว

4. Dampachiz

Dampachiz New Member Moderator

359
    1
    0
    อิอิ ขอโทดคับพี่ปอ ลืมโทรหาเลยเรื่องคลิปสนาม2

หลังจากที่พี่เทพโทรมาวันนั้นบอกให้โทรหาพี่ปอ แล้วก็ลืม

5. PEERADA

PEERADA New Member Member

17
    0
    0
    โอ้ว..โห

แข่งกานดุเดือดมั๊กๆๆเลยอะคะ.....

โดยเฉพาะ คุงลุง (เจ้าของคลิป) คร๊ะ...

คุงลุง จะรีบไปไหนอ่ะ.... คริคริ

ปล..แอม ขอ จิ้มแจ่ว ถ้วยเน้อ.. 55555

( เค้าแอบแซวนิเดียวน๊า ห้ามแก้แค้น
    )

6. Emporio

Emporio Active Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

377
    35
    28
    ลองโหลด File ดูใหม่นะ ผม Test แล้วก็ปกติดี

7. Mr.Mira_Man

Mr.Mira_Man New Member Member

55
    1
    0
    ครับผมเปิดได้แล้วครับ มันส์หยด!? มีอีกไม๊ครับ
    เออ..ผมว่าเราตั้งกล้องหลายๆมุมนะ แล้วมาตัดต่อทำให้มันเข้มข้นขึ้น ใส่เสียงพากษ์เข้าไป ขายได้นะครับพี่น้องครับ ...พูดจริง!

รถของคุณเชษฐ์ หละลี แรงดีจัง แต่รู้สึกจะไล่เกียร์ตกช่วงนึงเนาะ เลยโดนแซง...
    ช่วงทางขึ้นแรงตกอ่ะครับ เลียครัชใหญ่เลย อืมม...สรุปขับได้ดีมากครับ เก่งกว่าผมก็แล้วกัน เอิ๊๊กกก...

8. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    โถ่ๆๆๆๆๆมาทำเป็นลงเรียกกระแส ^_^ เพิ่งว่างลงก็บอกตรงๆเหอะ
    ไม่รองลงสนาม 5 เลยหละครับ 555+

ว่าแต่กระทู้รวมรูป กับรวมคลิปมันหายไปไหนแล้วอะ
    เอาไปฝากเวปอื่นก็ได้ แล้วดึงลิงค์มา เพียงแต่เปิดกระทู้รวมไว้ดีมั้ยปอ
    ไม่ได้กดดันนะ แต่ปาล์มทำไม่เป็น 555+(มัดมือ)

9. amprec

amprec New Member Moderator

22
    0
    0
    ขออภัยด้วยที่ภาพสั่น(พึ่งติดกล้องก่อนแข่งเหมือนเดิม)
    ช่วงออกตัว สับเกียร์ผิดครับจะเข้า3ดันเป็น5 อิอิ
    ขึ้นเขาพอไหวแต่น้ำมันเครื่องดันหกเข้าคาบูเลยต้องปั๊มครัชช่วยหน่อย(ผลที่ได้ก็ควันท่วมเลย555)
    สนาม3แก้ตัวใหม่ จะพยายามยึดกล้องให้ดีจะได้ไม่สั่น+รับลองรอบนี้ไม่มีไก่ย่างควันท่วมแน่ๆ(หวังไว้นะครับ)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้